Mlango wa sita. Nasi tukitenda kazi pamoja naye twawasihi msiipokee neema ya Mungu bure, kwa maana asema, wakati uliokubalika nalikusikia, siku ya wokovu, na nalikusaidia. Tazama, wakati uliokubalika ndiyo sasa; tazama, siku ya wokovu ni sasa. Tusiwe kwazo la namna yoyote katika jambo lolote, ili utumishi wetu usilaumiwe, bali katika kila neno tujipatie sifa njema kama watumishi wa Mungu katika saburi nyingi, katika dhiki, katika misiba, katika shida, katika mapigo, katika vifungo, katika fitina, katika taabu, katika kukesha, katika kufunga, katika kuwa safi, katika elimu, katika uvumilivu, katika utu wema, katika Roho Mtakatifu, katika upendo usio unafiki, katika neno la kweli, katika nguvu ya Mungu, kwa silaha za haki za mkono wa kuume na za mkono wa kushoto kwa utukufu na aibu, na kunenwa vibaya na kunenwa vyema, kama wadanganyao bali tu watu wa kweli, kama wasiojulikana bali wajulikanao sana, kama wanaokufa kumbe tu hai, kama wanaorudiwa bali wasiouawa, kama wenye huzuni bali siku zote tu wenye furaha, kama maskini bali tukitajirisha wengi, kama wasio na kitu bali tu wenye vitu vyote. Vinywa vyetu vimefumbuliwa kwenu, enyi Wakorintho, Mioyo yetu imekunjuliwa. Hamsongwi ndani yetu, bali mwasongwa katika mioyo yenu. Basi ili mlipe kadiri ya ili mliyopewa, nasema nanyi kama na watoto, nanyi pia mkunjuliwe mioyo. Msifungiwe nira pamoja na wasioamini kwa jinsi isivyo sawasawa, kwa maana pana rafiki gani kati ya haki na uwasi? Tena pana shirika gani kati ya nuru na giza? Tena pana ulinganifu gani kati ya Kristo na Beliari? au yeye aaminie ana sehemu gani pamoja na yeye asiyeamini? Tena pana mapatano gani kati ya hekalu na Mungu na sanamu? Kwa maana sisi tu hekalu la Mungu aliye hai, kama Mungu alivyosema ya kwamba, nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea, nami nitakuwa Mungu wao, nao watakuwa watu wangu. Kwa hiyo tokeni kati yao, mkatengwe nao, asema Bwana, msiguse kitu kilicho kichafu nami nitawakaribisha, nitakuwa Baba kwenu, nanyi mtakuwa kwangu wana wa kiume na wa kike.