Mlango wa kumi na tatu. Kila mtu na aitii mamlaka iliyokuu kwa maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu, na ile iliyopo umeamriwa na Mungu. Kwa hiyo amwasiye mwenye mamlaka hushindana na agizo la Mungu, nao washindanao watajipatia hukumu. Kwa maana watawalao hawatishi watu kwa sababu ya matendo mema, bali kwa sababu ya matendo mabaya. Basi wataka usimwogope mwenye mamlaka fanya mema nawe utapata sifa kwake kwa kuwa yeye ni mtumishi wa Mungu kwako kwa ajili ya mema lakini ufanyapo mabaya ogopa kwa maana hauchukui upanga bure kwa kuwa ni mtumishi wa Mungu amlipizaye kisasi mtenda mabaya kwa ajili ya ghadhabu kwa hiyo ni lazima kutii si kwa sababu ya ile ghadhabu tu ila na kwa sababu ya dhamiri kwa sababu hiyo tena mwalipa kodi kwa kuwa wao ni wahudumu wa Mungu wakidumu katika kazi hiyo hiyo. Wapeni wote haki zao; mtu wa kodi, kodi; mtu wa ushuru, ushuru; astahiliye hofu, hofu; astahiliye heshima, heshima. Msiwiwe na mtu chochote isipokuwa kupendana, kwa maana ampendaye mwenzake ameitimiza sheria. Maana kule kusema, usizini, usiue, usiibe, usitamani na ikiwapo amri nyingine yoyote inajumlishwa katika neno hili ya kwamba, mpende jirani yako kama nafsi yako. Pendo halimfanye jirani neno baya, basi pendo ndilo utimilifu wa sheria. Naam, tukiujua wakati, kwamba saa ya kuamka katika usingizi imekwisha kuwadia kwa maana sasa uokovu wetu ukaribu nasi kulipo tulipoanza kuamini. Usiku umeendelea sana, mchana umekaribia. Basi natuyavue matendo ya giza na kuzivaa silaha za nuru, kama ilivyohusika na mchana, na tuenende kwa adabu; si kwa ulafi na ulevi, si kwa ufisadi na uasherati, si kwa ugomvi na wivu, bali mvaeni Bwana Yesu Kristo, wala msiwangalie mwili hata kuwasha tamaa zake.