Mlango wa 48. Basi haya ndiyo majina ya kabila hizo toka mwisho wa pande za kaskazini karibu na njia ya Hethloni hata maingilio ya Hamathi hata Hasar Enoni penye mpaka wa Dameski. Yani, upande wa kaskazini karibu na Hamathi watakuwa na upande wa mashariki na upande wa magharibi, Dani fungu moja. Tena mpakani mwake Dani toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi, Asheri fungu moja. Na mpakani mwa Asheri toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi, Naftali fungu moja. Na mpakani mwa Naftali toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi, Manase fungu moja. Na mpakani mwa Manase toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi, Efraimu fungu moja. Na mpakani mwa Efraimu toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Reubeni fungu moja. Na mpakani mwa Reubeni toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Yuda fungu moja. Na mpakani mwa Yuda toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi, yatakuwepo matoleo mtakayotoa, upana wake mianzi ishirini na tano elfu na urefu wake sawasawa sawa na moja la mafungu hayo toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi na mahali patakatifu ni katikati yake. Matoleo hayo mtakayomtolea Bwana urefu wake ni mianzi ishirini na tano elfu na upana wake elfu kumi Matoleo hayo matakatifu yatakuwa kwa watu hawa, kwa makuhani. Upande wa kaskazini urefu wake ishirini na tano elfu na upande wa magharibi upana wake elfu kumi upande wa mashariki upana wake elfu kumi na upande wa kusini urefu wake ishirini na tano elfu na mahali patakatifu pa Bwana patakuwa katikati yake, patakuwa kwa makuhani wa wana, Wasadoki, wali wali wangu, asi, wana wa Sadoki waliotakasika walioulinda ulinzi wangu wasioasi wana wa Israeli walipoasi kama Walawi walivyoasi. Na matoleo hayo ya nchi yatolewayo yatakuwa kwao kitu kitakatifu sana, karibu na mpaka wa Walawi na kuukabili mpaka wa makuhani. Walawi watakuwa na fungu urefu wake ishirini na tano elfu na upana wake elfu kumi urefu wote utakuwa ishirini na tano elfu na upana wake elfu kumi. Hawa hawatauza sehemu yake wala kuibadili wala hawatawapa wengine malimbuko ya nchi, maana ni matakatifu kwa Bwana. Na mianzi elfu tano iliyosalia katika upana kuikabili hiyo ishirini na tano elfu, itatumiwa na watu wote kwa huo mji, na kwa maskini na kwa viunga. Na huo mji utakuwa katikati yake, na vipimo vyake ni hivi: upande wa kaskazini 4500, na upande wa kusini 4500, upande wa mashariki 4500, upande wa magharibi 4500. Nao mji utakuwa na malisho upande wa kaskazini 250, upande wa kusini 250, upande wa mashariki na, hamsini, wa magaribi. Na, na mabaki ya urefu wake yaelekeayo matoleo matakatifu upande wa mashariki yatakuwa 1 na wa magharibi 1 nayo, na yatakuwa sawasawa sawa na matoleo matakatifu. Na mazao yake yatakuwa ni chakula cha watu wafanya kazi humo mjini, na hawa kazi mjini wa kabila zote za Israeli watailima nchi hiyo. Matoleo yote yatakuwa ishirini na tano elfu kwa ishirini na tano elfu Mtatoa matoleo matakatifu nchi ya mraba, pamoja na milki ya mji. Nayo mabaki yake yatakuwa ya huyo mkuu, upande huu na upande huu wa matoleo matakatifu na milki ya mji, kuikabili hiyo ishirini na tano elfu ya matoleo kuelekea mpaka wa mashariki, tena upande wa magharibi kuikabili hiyo ishirini na tano elfu upande wa kuelekea mpaka wa magharibi, sawa na yale mafungu hayo. Yatakuwa ya huyo mkuu na matoleo matakatifu na mahali patakatifu pa nyumba patakuwa katikati yake, tena tokia milki ya Walawi na tokia milki ya mji, kwa kuwa ni katikati ya nchi iliyo ya mkuu. Katikati ya mpaka wa Yuda na mpaka wa Benyamini itakuwa ya mkuu. Na katika habari za kabila zilizosalia, toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Benyamini fungu moja. Tena mpakani mwa Benyamini, toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Simeoni fungu moja. Tena mpakani mwa Simeoni, toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Isakari fungu moja. Na mpakani mwa Isakari, toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Zabuloni fungu moja. Na mpakani mwa Zabuloni, toka upande wa mashariki hata upande wa magharibi Gadi fungu moja na mpakani mwa Gadi upande wa kusini kuelekea kusini; mpaka wake utakuwa toka Tamari mpaka maji ya Meriba Kadeshi, mpaka kijito cha Misri, mpaka bahari kubwa. Hii ndiyo nchi mtakazozigawanyia kabila za Israeli kuwa urithi wao, na haya ndiyo mafungu yao, asema Bwana Mungu. Na matokeo ya mji ndiyo haya: upande wa kaskazini mianzi elfu nne na mia tano kwa kupima, na malango ya mji yatatajwa kwa majina ya kabila za Israeli; malango matatu upande wa kaskazini: lango la Rubeni moja, lango la Yuda moja, na lango la Lawi moja. Na upande wa mashariki, elfu nne na mia tano kwa kupima, na malango matatu: lango la Yusufu moja, lango la Benyamini moja, lango la Dani moja na upande wa kusini elfu nne na mia tano kwa kupima na malango matatu lango la Simeoni moja lango la Isakari moja lango la Zabuloni moja. Na upande wa magharibi elfu nne na mia tano pamoja na malango yake matatu lango la Gadi moja lango la Asheri moja na lango la Naftali moja. Kuzunguka ni mianzi kumi na nane elfu na jina la mji huo tangu siku hiyo litakuwa hili, Bwana yupo hapa.