Mlango wa ishirini na sita. Ikawa katika mwaka wa 11 siku ya kwanza ya mwezi, neno la Bwana likanijia, kusema, Mwanadamu, kwa sababu Tiro amesema juu ya Yerusalemu, aha, yeye amevunjika aliyekuwa lango la kabila za watu. Amenigeukia, nitajazwa kwa kuwa sasa ameharibika. Basi Bwana Mungu asema hivi, Tazama, mimi ni juu yako, e Tiro, nami nitaleta mataifa mengi kupigana nawe, kama bahari iinuavyo mawimbi yake. Nao wataziharibu kuta za Tiro na kuibomoa minara yake; tena nitakuangua hata mavumbi yake yamtoke, na kumfanya kuwa jabali tupu. Naye atakuwa mahali pa kutandazia nyavu za wavuvi, kati ya bahari; maana mimi nimenena neno hili, asema Bwana Mungu. Naye atakuwa mateka ya mataifa, na binti zake walio katika mashamba watauawa kwa upanga, nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Maana Bwana Mungu asema hivi: Tazama, nitamleta Nebukadreza mfalme wa Babeli, mfalme wa wafalme, juu ya Tiro toka kaskazini, pamoja na farasi na magari ya vita na wapanda farasi na jeshi na watu wengi. Atawaua binti zako kwa upanga katika mashamba, naye atafanya ngome juu yako na kufanya maboma juu yako na kuinua ngao juu yako. Naye ataweka vyombo vyake vya kubomolea mbele ya kuta zako, na kwa mashoka yake ataiangusha chini minara yako. Kwa sababu wingi wa farasi zake, mavumbi yao yatakufunika kuta zako, zitatetemeka kwa sababu ya mshindo wa wapanda farasi na wa magurudumu na wa magari ya vita, atakapoingia katika malango yako, kama watu waingiavyo katika mji uliobomolewa mahali kwa kwato za farasi zake atazikanyaga njia zako zote. Atawaua watu wako kwa upanga, na minara ya nguvu zako itashuka hata nchi. Nao wataufanya utajiri wako kuwa mateka na bidhaa yako kuwa mawindo. Nao watazibomoa kuta zako na kuziharibu nyumba zako zipendezazo. Nao wataweka mawe yako na miti yako na mavumbi yako kati ya maji. Nami nitaikomesha sauti ya nyimbo zako, wala sauti ya vinubi vyako haitasikiwa tena. Nami nitakufanya kuwa jabali tupu, utakuwa mahali pa kutandazia nyavu za wavuvi, hutajengwa tena, maana mimi Bwana nimenena neno hilo, asema Bwana Mungu. Bwana Mungu amwambia Tiro neno hili: Je, visiwa havitatikisika kwa mshindo wa kuanguka kwako, watakapougwa waliojeruhiwa, yatakapofanyika machinjo kati yako? Ndipo wakuu wote wa bahari watashuka kutoka viti vyao vya enzi na kuweka upande mavazi yao na kuvua nguo zao zilizotiwa taraza. Watajivika matetemeko, wataketi na kutetemeka kila dakika, na kukustaajabia. Nao watakufanyia maombolezo na, na kukwambia, imekuwaje wewe kuharibika, wewe uliyekaliwa na wanamaji, mji wenye sifa uliyekuwa na nguvu katika bahari, mji huo na hawa waliokaa ndani yake waliowatia hofu wote waliokaa ndani yake. Sasa visiwa vitatetemeka katika siku ya kuanguka kwako; naam, visiwa vilivyo katika bahari vitafadhaika kwa sababu ya kuondoka kwako. Maana Bwana Mungu asema hivi: nitakapokufanya kwa mji wa ukiwa kama miji isiyokaliwa na watu, nitakapoleta vilindi vya bahari juu yako na maji makuu yatakapokufunika, ndipo nitakapokushusha pamoja nao washukao shimoni Uende kwa watu wa kale, nami nitakukalisha pande za chini za nchi, mahali palipokuwa ukiwa tangu zamani, pamoja nao washuka ushimoni, ili usikaliwe na watu, wala usiweke utukufu wako katika nchi yao walio hai. Nitakufanya kuwa kitu cha kutisha, wala hutakuwako tena; ujapotafutwa, lakini hutaonekana tena kabisa, asema Bwana Mungu.