Mlango wa ishirini na moja. Neno hili ndilo lililomjia Yeremia kutoka kwa Bwana hapo mfalme Sedekia alipompelekea Pashuri mwana wa Malkia na Sefania mwana wa Maasea kuhani kusema tafadhali utuulizie habari kwa Bwana kwa maana Nebukadreza mfalme wa Babeli analeta vita juu yetu labda Bwana atatutendea sawasawa sawa, na kazi zake zote za ajabu, ili aende zake akatuache. Basi Yeremia akawaambia, mwambieni Sedekia neno hili: Bwana Mungu wa Israeli asema hivi, angalieni, nitazigeuza nyuma silaha za vita zilizo mikononi mwenu, ambazo kwa hizo ninyi mnapigana na mfalme wa Babeli na wakaldayo wanaowahusuru nje ya kuta zenu, nami nitazikusanya pamoja katikati ya mji huu, na mimi mwenyewe nitapigana nanyi kwa mkono ulionyoshwa na kwa mkono hodari, naam, kwa hasira na kwa ukali na kwa ghadhabu nyingi. Nami nitawapiga wenyeji wa mji huu, wanadamu na wanyama pia, watakufa kwa tauni kubwa. Na baada ya hayo, asema Bwana, nitamtia Sedekia mfalme wa Yuda na watumishi wake na watu wote waliosalia ndani ya mji huu baada ya tauni ile na upanga na njaa katika mkono wa Nebukadreza mfalme wa Babeli na katika mikono ya adui zao na katika mikono ya watu wale wanaowatafuta roho zao, naye atawaua kwa ukali wa upanga; hatawaachilia wala hatawahurumia wala hatawarehemu. Nawe waambie watu hawa, Bwana asema hivi: Tazama, naweka mbele yenu njia ya uzima na njia ya mauti. Yeye atakayekaa katika mji huu atakufa kwa upanga na kwa njaa na kwa tauni, bali yeye atakayetoka na kujitia pamoja na wakaldayo wanaowahusuru yeye, ataishi na maisha yake yatakuwa nyara kwake. Maana nimeweka uso wangu juu ya mji huu, niuletee mabaya, wala nisiuletee mema, asema Bwana. Utatiwa katika mkono wa mfalme wa Babeli, naye atauteketeza na katika habari za nyumba ya mfalme wa Yuda, lisikieni neno la Bwana. Ee nyumba ya Daudi, Bwana sema hivi: uhukumuni hukumu ya haki asubuhi, mkawaponye waliotekwa nyara na mkono wake aliyowadhulumu, ghadhabu yake isije ikatoka kama moto, ikaunguza asiweze mtu yeyote kuuzima, kwa sababu ya uovu wa matendo yenu. Tazama, mimi ni juu yako, ewe ukae bondeni na kwenye jabali la uwandani, asema Bwana. Ninyi mnaosema ni nani atakayeshuka apigane nasi, au ni nani atakayeingia katika makao yetu? Nami nitawaadhibu kwa kadiri ya matunda ya matendo yenu, asema Bwana, nami nitawasha moto katika msitu wake, nao utateketeza vitu vyote viuzungukavyo.