Mlango wa sita. Katika mwaka ule aliyokufa mfalme Uzia, nalimwona na Bwana ameketi katika kiti cha enzi, kilicho juu sana na kuinuliwa sana, na pindo la vazi lake likalijaza hekalu. Juu yake walisimama maserafi, kila mmoja alikuwa na mabawa sita. Kwa mawili alifunika uso wake, na kwa mawili alifunika miguu yake, na kwa mawili aliruka. Wakaitana kila mmoja na mwenzake wakisema, Mtakatifu, mtakatifu, mtakatifu ni Bwana wa majeshi; dunia yote imejaa utukufu wake. Na misingi ya vizingiti ikatakasika kwa sababu ya sauti yake aliyelia nayo, nyumba ikajaa moshi. Ndipo niliposema, ole wangu! Kwa maana nimepotea, kwa sababu mimi ni mtu mwenye midomo michafu, nami ninakaa kati ya watu wenye midomo michafu na macho yangu yamemwona mfalme Bwana wa majeshi. Kisha mmoja wa masirafi wale akaruka akanikaribia, naye alikuwa na kaa la moto mkononi mwake ambalo alikuwa amelitoa kwa makoleo toka juu ya madhabahu. Akanigusa kinywa changu kwa kaa hilo akaniambia, tazama, hili limekugusa midomo yako, na uovu wako umeondolewa na dhambi yako imefunikwa kisha nikaisikia sauti ya Bwana akisema, ni mtume nani? Naye ni nani atakayekwenda kwa ajili yetu? Ndipo niliposema, mimi hapa, nitume mimi. Naye akaniambia, Enenda ukawaambie watu hawa, fulizeni kusikia, lakini msifahamu; fulizeni kutazama, lakini msione. Unoneshe moyo wa watu hawa, ukayatie uzito masikio yao, ukayafumbe macho yao wasije wakaona kwa macho yao na kusikia kwa masikio yao na kufahamu kwa mioyo yao na kurejea na kuponywa. Ndipo nilipouliza Ee, Bwana, hata lini? Naye akanijibu hata miji itakapokuwa ukiwa haina wenyeji, na nyumba zitakapokuwa hazina watu, na nchi hii itakapokuwa ganjo kabisa, hata Bwana atakapowahamisha watu waende mbali sana, na mahame yatakapokuwa mengi ndani ya nchi na ijapokuwa imebaki sehemu moja katika sehemu kumi, ndani yake italiwa. Hii nayo kama mvinje na kama mwaloni, ambao shina lake limebaki ingawa imekatwa; kadhalika mbegu takatifu ndiyo shina lake.