Zaburi ya mia moja arobaini na saba. Haleluya! Msifuni Bwana, maana ni vyema kumwimbia Mungu wetu, maana kwa pendeza kusifu ni kuzuri. Bwana ndiye aijengaye Yerusalemu, wakusanya waliotawanyika wa Israeli, huwaponya waliopondeka moyo na kuziganga jeraha zao. Huihesabu idadi ya nyota, huzipa zote majina. Bwana wetu ni mkuu na mwingi wa nguvu, akili zake hazina mpaka Bwana huwategemeza wenye upole, huwaangusha chini wenye jeuri. Mwimbieni Bwana kwa kushukuru, mwimbieni Mungu wetu kwa kinubi. Huzifunika mbingu kwa mawingu, huitengenezea nchi mvua, na kuyameesha majani milimani. Humpa mnyama chakula chake, wanakunguru waliao. Hapendezwi na nguvu za farasi, wala hairidhii miguu ya mtu. Bwana huaridhia wao wa mchao, na kuzitarajia fadhili zake. Msifu Bwana ee Yerusalemu, msifu Mungu wako, ee Sayuni. Maana ameyakaza mapigo ya malango yako, amewabariki wanao ndani yako. Ndiye afanyaye amani mipakani mwako, akushibishaye kwa unono wa ngano. Huipeleka amri yake juu ya nchi, neno lake lapiga mbio sana. Ndiye atoaye theluji kama sufu, huimwaga barafu yake kama majivu. Hutupa mvua ya mawe kama makombo, mbele ya baridi yake ni nani awezaye kusimama? Ulituma neno lake na kuvieyusha, huuvumisha upepo wake, maji akatiririka. Humhubiri Yakobo neno lake, na Israeli amri zake na hukumu zake. Hakulitendea taifa lolote mambo kama hayo, wala hukumu zake hawakuzijua. Haleluya.