Zaburi ya mia moja na kumi na tatu. Haleluya! enyi watumishi wa Bwana sifuni, lisifuni jina la Bwana. Jina la Bwana lihimidiwe tangu leo na hata milele. Toka maawio ya jua hata machweo yake, jina la Bwana husifiwa. Bwana ni mkuu juu ya mataifa yote, na utukufu wake ni juu ya mbingu. Ni nani aliye mfano wa Bwana Mungu wetu, aketie juu anyenyekee, kutazama mbinguni na duniani? Humwinua mnyonge kutoka mavumbini na kumpandisha maskini kutoka jaani, amketishe pamoja na wakuu, pamoja na wakuu wa watu wake. Huweka nyumbani mwanamke aliyetasa awe mama ya watoto mwenye furaha.