Zaburi ya tisini na saba. Bwana ametamalaki, nchi naishangilie, visiwa vingi na vifurahi. Mawingu na giza vya mzunguka, haki na hukumu ndio msingi wa kiti chake. Moto hutangulia mbele zake, nao huwateketeza watesi wake pande zote. Umeme wake uliangaza ulimwengu, nchi ikaona ikatetemeka. Milima iliyeyuka kama nta mbele za Bwana, mbele za Bwana wa dunia yote. Mbingu zimetangaza haki yake, na watu wote wameuona utukufu wake. Na waaibishwe wote waabuduo sanamu, wajivunao kwa vitu visivyofaa. Enyi miungu yote msujuduni yeye. Sayuni imesikia na kufurahi, binti za Yuda walishangilia kwa sababu ya hukumu zako, e Bwana. Maana wewe Bwana ndiwe uliye juu juu sana kuliko nchi yote, umetukuka sana juu ya miungu yote. Enyi mmpendao Bwana, uchukieni uovu; kuwalinda nafsi zao watauwa wake na kuwaokoa na mkono wa wasio haki. Nuru imemzukia mwenye haki na furaha, wanyofu wa moyo. Enyi wenye haki, mfurahieni Bwana na kulishukuru jina lake takatifu.