Zaburi ya tisini na sita. Mwimbieni Bwana wimbo mpya. Mwimbieni Bwana nchi yote. Mwimbieni Bwana libarikini jina lake. Tangazeni wokovu wake siku kwa siku. Wahubirini mataifa kwa habari za utukufu wake na watu wote habari za maajabu yake. Kwa kuwa Bwana ni mkuu, mwenye kusifiwa sana na wakuhofiwa kuliko miungu yote. Maana miungu yote ya watu si kitu, lakini Bwana ndiye aliyezifanya mbingu. Heshima na adhama ziko mbele zake, nguvu na uzuri zimo katika patakatifu pake. Mpeni Bwana enye jamaa za watu, mpeni Bwana utukufu na nguvu. Mpeni Bwana utukufu wa jina lake, leteni sadaka mkaziingie nyua zake. Mwabuduni Bwana kwa uzuri wa utakatifu, tetemekeni mbele zake nchi yote. Semeni katika mataifa, Bwana ametamalaki. Naam, ulimwengu umethibitika, usitikisike. Atawahukumu watu kwa adili Mbingu na zifurahi, nchi naishangilie, bahari na ivume, na vyote viijazavyo. Mashamba nayashangilie, na vyote vilivyomo. Ndipo miti yote ya mwitu iimbe kwa furaha mbele za Bwana, kwa maana anakuja, kwa maana anakuja aihukumu nchi. Atauhukumu ulimwengu kwa haki na mataifa kwa uaminifu wake.