Zaburi ya tisini na mbili. Ni neno jema kumshukuru Bwana na kulimbia jina lako, E ee uliye juu, kuzitangaza rehema zako asubuhi na uaminifu wako wakati wa usiku, kwa chombo chenye nyuzi kumi na kwa kinanda na kwa mlio wa kinubi. Kwa kuwa umenifurahisha Bwana, kwa kazi yako, nitashangilia kwa ajili ya matendo ya mikono yako. E Bwana, jinsi yalivyo makuu matendo yako mawazo yako ni mafumbo makubwa. Mtu mjinga hayatambui hayo, wala mpumbavu hayafahamu wasio haki wakichipuka kama majani, na wote watendao maovu wakistawi, ni kwa kusudi waangamizwe milele. Bali wewe Bwana umtukufu hata milele. Maana hao adui zako, ee Bwana, hao adui zako watapotea, na watendao maovu watatawanyika wote pia. Bali pembe yangu umeiinua kama pembe ya nyati, nimepakwa mafuta mabichi na jicho langu limewatazama walioniotea, sikio langu limesikia habari za waovu walionishambulia. Mwenye haki atastawi kama mtende, atakuwa kama mwerezi wa Lebanoni. Waliopandwa katika nyumba ya Bwana watastawi katika nyua za Mungu wetu. Watazaa matunda hadi wakati wa uzee, watajaa utomvu, watakuwa na ubichi, watangazi ya kuwa Bwana ni mwenye adili, mwamba wangu, ndani yake hamna udhalimu.