Zaburi ya sabini na moja. Nimekukimbilia wewe Bwana, nisiaibike milele; kwa haki yako uniponye, uniopoe, unitegee sikio lako, uniokoe. Uwe kwangu mwamba makazi yangu, nitaka kukwenda siku zote; umeamuru niokolewe, ndiwe genge langu na ngome yangu. Ee Mungu wangu, uniopoe mkononi mwa mkorofi, katika mkono wake mwovu mdhalimu, maana ndiwe taraja langu, e Bwana Mungu, tumaini langu tokea ujana wangu. Nimekutegemea wewe tangu kuzaliwa, ndiwe uliyenitoa tumboni mwa mama yangu, ninakusifu wewe daima. Nimekuwa kitu cha ajabu kwa watu wengi, na wewe ndiwe kimbilio langu la nguvu. Kinywa changu kitajazwa sifa zako na heshima yako mchana kutwa. Usinitupe wakati wa uzee, nguvu zangu zipungukapo, usiniache kwa maana adui zangu wananiambia Nao wanaoniotea roho yangu ushauriana, wakisema, Mungu amemwacha mfuatieni, mkamateni, hakuna wa kumponya. E Mungu, usiwe mbali nami. E Mungu wangu, fanya haraka kunisaidia. Waaibishwe watoweshwe adui za nafsi yangu, wavikwe laumu na aibu wanaonitakia mabaya. Nami nitatumaini daima, nitazidi kuongeza sifa zake zote. Kinywa changu kitasimulia haki na wokovu wako mchana kutwa, maana sijui hesabu yake. Nitakuja na mambo ya ajabu ya Bwana Mungu, nitawakumbusha watu haki yako wewe peke yako. E Mungu, umenifundisha tokea ujana wangu, nimekuwa nikitangaza miujiza yako hata leo. Na hata nikiwa ni mzee mwenye mvi, e Mungu, usiniache hata niwaeleze watu wa kizazi hiki nguvu zako, na kila atakayekuja uweza wako. Na haki yako e Mungu imefika juu sana. Wewe uliyeyafanya mambo makuu, e Mungu, ni nani aliye kama wewe? Wewe uliyetuonyesha mateso mengi mabaya, utatuhuisha tena, utatupandisha juu tena, tokea pande za chini ya nchi. Laiti ungeniongezea ukuu, urejee tena na kunifariji moyo. Nami nitakushukuru kwa kinanda na kweli yako, e Mungu wangu, nitakuimbia wewe kwa kinubi e Mtakatifu wa Israeli, midomo yangu itafurahi sana ni kuimbiapo, na nafsi yangu uliyoikomboa ulimi wangu nao utasimulia haki yako mchana kutwa, kwa maana wameaibishwa, wametahayarika wanaonitakia mabaya.