Zaburi ya arobaini na tisa. Sikieni haya enyi mataifa yote, sikilizeni ninyi nyote, mnaokaa duniani, watu wakuu na watu wadogo, wote pia, tajiri na maskini, wote pamoja. Kinywa changu kitanena hekima, na fikira za moyo wangu zitakuwa za busara. Nitatega sikio langu nisikie mithali, na kufumbua fumbo langu kwa kinubi. Kwa nini niogope siku za uovu, ubaya ukinizunguka miguu ni pangu wa hao wanaozitumainia mali zao, na kujisifia wingi wa utajiri wao. Hakuna mtu awezaye kumkomboa ndugu yake, wala kumpa Mungu fidia kwa ajili yake, maana fidia ya nafsi zao ina gharama, wala hanabudi kuiacha hata milele, ili aishi siku zote, asilione kaburi. Naam, ataliona hata wenye hekima hufa, mpumbavu na mjinga hupotea pamoja, na kuwaachia wengine mali zao. Makaburi ni nyumba zao hata milele maskani zao vizazi hata vizazi hao waliotaja mashamba yao kwa majina yao wenyewe lakini mwanadamu hadumu katika heshima bali amefanana na wanyama wapote yao hiyo ndiyo njia yao ujinga wao nao walioko baada yao huyaridhia maneno yao kama kondoo wamewekwa kwenda kuzimu na mauti itawachunga watu wanyofu watamiliki asubuhi umbo lao litachakaa kao lao ni kuzimu bali Mungu atanikomboa nafsi yangu, atanitoa mkononi mwa kuzimu, maana atanikaribisha. Usiogope mtu atakapopata utajiri, na fahari ya nyumba yake itakapozidi. Maana atakapokufa hatachukua chochote, utukufu wake hautashuka ukimfuata. Ajapojibariki nafsi yake ilipokuwa hai, na watu atakusifu ukijitendea mema, atakwenda kwenye kizazi cha baba zake; hawataona nuru hata milele. Mwanadamu mwenye heshima iwapo hana akili amefanana na wanyama wapote yao.