Zaburi ya ishirini na saba. Bwana ni nuru yangu na wokovu wangu, nimogope nani? Bwana ni ngome ya uzima wangu, nimhofu nani? Watenda mabaya waliponikaribia, wanile nyama yangu, watesi wangu na adui zangu, walijikwaa wakaanguka. Jeshi lijapojipanga kupigana nami, moyo wangu hautaogopa, vita vijaponitokea hata hapo, nitatumaini. Neno moja nimelitaka kwa Bwana, nalo ndilo nitakalolitafuta nikaye nyumbani mwa Bwana siku zote za maisha yangu, niutazame uzuri wa Bwana na kutafakari hekaluni mwake. Mradi atanisitiri bandani mwake siku ya mabaya, atanisitiri katika stara ya hema yake, na kuniinua juu ya mwamba. Na sasa kichwa changu kitainuka juu ya adui zangu walionizunguka, nami nitatoa dhabihu za, za shangwe hemani mwake, nitaimba nam, nitamhimidi Bwana. Ee Bwana, usikie kwa sauti yangu ninalia unifadhili unijibu. Uliposema, nitafute uso wangu. Moyo wangu umekuambia Bwana, uso wako nitautafuta. Usinifiche uso wako, usijiepushe na mtumishi wako kwa hasira. Umekuwa msaada wangu, usinitupe wala usiniache, E Mungu wa ukovu wangu. Baba yangu na mama yangu wameniacha, bali Bwana atanikaribisha kwake. E Bwana, unifundishe njia yako na kuniongoza katika njia iliyonyoka kwa sababu yao wanaoniotea. Usinitie katika nia ya watesi wangu, maana mashahidi wa uongo wameniondokea, nao wataoa jeuri kama pumzi. Naamini ya kuwa nitauona wema wa Bwana katika nchi ya walio hai. Umngoje Bwana, uwe hodari, upige moyo konde; naam, umngoje Bwana.