Zaburi ya ishirini. Bwana akujibu siku ya dhiki, jina la Mungu wa Yakobo likuinue. Akupelekee msaada toka patakatifu pake na kukutegemeza toka Sayuni. Azikumbuke sadaka zako zote na kuzitakabali dhabihu zako. Akujalie kwa kadiri ya haja ya moyo wako na kuyatimiza mashauri yako yote. Na tuushangilie ukovu wako, kwa jina la Mungu wetu tuzitweke bendera zetu. Bwana akutimizie matakwa yako yote. Sasa najua ya kuwa Bwana amwokoa masihi wake, atamjibu toka mbingu zake takatifu. Hawa wanataja magari na hawa farasi, bali sisi tutalitaja jina la Bwana Mungu wetu. Wao wameinama na kuanguka, bali sisi tumeinuka na kusimama. Bwana umwokoe mfalme, utuitikie siku tuitayo.