Mlango wa tatu. Ndipo akaondoka Eliashibu kuhani mkuu pamoja na nduguze makuhani, wakalijenga lango la kondoo, wakazitia boriti zake, wakaisimamisha milango yake mpaka mnara wa Hamea, wakalitakasa mpaka mnara wa Hananeli. Na baada yao wakajenga watu wa Yeriko. Na baada yao akajenga Zakuri mwana wa Imri. Na lango la samaki wakalijenga wana wa Sinaa wakazitia boriti zake, wakaisimamisha milango yake, na vyumba vyake na makomeo yake. Na baada yao akafanyiza Meremothi mwana wa Uria mwana wa Hakosi. Na baada yao akafanyiza Meshulamu mwana wa Berekia mwana wa Meshezabeli. Na baada yao akafanyiza Saduki mwana wa Baana. Na baada yao wakafanyiza Watekoi, lakini wakuu wao wakutia shingo zao kazini mwa Bwana wao. Na lango la kale wakalifanyiza Yoyada mwana wa Pasea na Meshulamu mwana wa Besodea, wakazitia boriti zake wakaisimamisha milango yake na vyuma vyake na makomeo yake. Na baada yao wakafanyiza Melatia Mgibeoni na Yadoni Mmeronothi, watu wa Gibeoni na Wamispa, raia wa kiti cha enzi cha liwali wa ng'ambo ya mto. Na baada yao akafanyiza Uzieli mwana wa Harhaya mmoja wa mafundi wa dhahabu, na baada yake akafanyiza Hanania mmoja wa mafundi wa manukato; nao wakaujenga Yerusalemu buruji mpaka ule ukuta mpana. Na baada yao akafanyiza Refaya mwana wa Huri akida wa nusu ya Yerusalemu. Na baada yao akafanyiza Yedaya mwana wa Harumafu kuielekea nyumba yake na baada yake akafanyiza Hatushi mwana wa Hashabnea. Malkia mwana wa Harimu na Hashubu mwana wa Pahath Moabu wakafanyiza sehemu nyingine na mnara wa tanuu. Na baada yake akafanyiza Shalumu mwana wa Haloheshi akida wa nusu ya Yerusalemu yeye na binti zake. Lango la bondeni wakalifanyiza Hanuni na wakao Zanoa wakalijenga wakaisimamisha milango yake na vyuma vyake na makomeo yake, na huo ukuta wa dhiraa elfu mpaka lango la jaa. Na lango la jaa akalifanyiza Malkia mwana wa Rekabu, akida wa mtaa wa Beth Hakeremu; akalijenga akaisimamisha milango yake na vyuma vyake na makomeo yake. Na lango la chemchemi akalifanyiza Shalumu mwana wa Kolhoze, akida wa mtaa wa Mispa, akalijenga na kulifunika akaisimamisha milango yake na vyuma vyake na makomeo yake na huo ukuu wa birika la Shiloa karibu na bustani ya mfalme mpaka madaraja ya shukayo kutoka mji wa Daudi. Baada yake akafanyiza Nehemia mwana wa Azbuki akida wa nusu ya mtaa wa Bethsuri mpaka mahali paelekeapo makaburi ya ya Daudi na mpaka birika lililofanyizwa na mpaka nyumba ya mashujaa. Baada yake wakafanyiza walawi Rehumi mwana wa Bani. Baada yake akafanyiza Hashabia akida wa nusu ya mtaa wa Keila kwa mtaa wake. Baada yake wakafanyiza ndugu zao Binui mwana wa Henadadi akida wa nusu ya mtaa wa Keila. Na baada yake akafanyiza Ezeri mwana wa Yeshua akida wa Mispa sehemu nyingine upelekea penye kupanda kwa ghala ya silaha ukuta ugeukapo. Baada yake Baruki mwana wa Zakai akafanyiza kwa bidii sehemu nyingine toka ugeukapo ukuta mpaka mlango wa nyumba ya Eliashibu kuhani mkuu. Baada yake akafanyiza Meremothi mwana wa Uria mwana wa Hakosi sehemu nyingine toka mlango wa nyumba ya Eliashibu mpaka mwisho wa nyumba ya Eliashibu na baada yake wakafanyiza makuhani watu wa uwandani. Baada yao wakafanyiza Benyamini na Hashubu kuielekea nyumba yao. Baada yao akafanyiza Azaria mwana wa Maaseya mwana wa Anania kando ya nyumba yake. Baada yake akafanyiza Binui mwana wa Henadadi sehemu nyingine toka nyumba ya Azaria mpaka ugeukapo ukuu na mpaka pembeni. Baada yake akafanyiza Palali mwana wa Uzai kuelekea ugeukapo ukuta na umnara utokezao penye nyumba ya juu ya kifalme iliyopo karibu na uwanda wa walinzi. Baada yake akafanyiza Pedaya mwana wa Paroshi. Basi Wanethini hukaa Ofeli mpaka mahali paelekeapo lango la maji kukabili mashariki na umnara utokezao. Baada yake wakafanyiza Watekoi sehemu nyingine kuuelekea mnara mkubwa utokezao na mpaka ukuta wa Ofeli juu ya lango la farasi, wakafanyiza makuhani kila mtu kuielekea nyumba yake. Baada yao akafanyiza Sadoki mwana wa Imeri kuielekea nyumba yake, na baada yake akafanyiza Shemaya mwana wa Shekania, mlinzi wa lango la mashariki. Baada yake wakafanyiza Hanania mwana wa Shelemia na Hanuni mwana wa sita wa Salafu sehemu nyingine. Baada yake akafanyiza meshulamu mwana wa berekia sehemu nyingine kuelekea chumba chake. Baada yake akafanyiza malkia mmoja wa mafundi wa dhahabu mpaka nyumba ya wenethini na ya wafanyabiashara kulielekea lango la gereza na mpaka chumba cha juu cha pembeni, na katika chumba cha juu cha pembeni na lango la kondoo wakafanyiza mafundi wa dhahabu na wafanya biashara.