Mlango wa ishirini na tatu. Basi Daudi alikuwa mzee ameshiba siku, akamtawaza mwanawe Sulemani awe mfalme juu ya Israeli. Akawakusanya wakuu wote wa Israeli pamoja na makuhani na Walawi. Nao wakahesabiwa Walawi wenye miaka thelathini na zaidi, na jumla yao kwa vichwa mtu kwa mtu ikapata thelathini na nane elfu Katika hao ishirini na nne elfu walikuwa wa kusimamia kazi ya nyumba ya Bwana na sita elfu, walikuwa maakida na makadhi na elfu nne, walikuwa mabawabu na elfu nne walimsifu Bwana kwa vinanda nilivyovifanya, alisema Daudi, vya kumsifia. Basi Daudi akawagawanya kuwa zamu zao sawasawa na wana wa Lawi: Gershoni, Kohathi na Merari. Wa Gershoni, Ladani na Shimei. Wana wa Ladani, Yehieli mkuu wao, na Zethamu, na Yoeli, watu watatu. Wana wa Shimei, Shelomothi, na Hazieli, na Harani, watatu. Hao walikuwa vichwa vya mbari za baba za Ladani. Na wana wa Shimei, Yahathi, na Zina, na Yeushi, na Beria. Hao wanne walikuwa wana wa Shimei. Naye Yahathi alikuwa mkubwa wao na Zina alikuwa wapili. Lakini Yeushi na Beria hawakuwa na wana wengi, basi wakawa mbari ya baba kwa kuhesabiwa pamoja. Wana wa Kohathi: Amramu, Ishari, Hebroni na Uzieli, watu wanne. Wana wa Amramu: Haruni na Musa. Naye eh Haruni akatengwa ili ayatakase yaliyo matakatifu sana, yeye na wanawe milele, ili kufukiza uvumba mbele za Bwana kumtumikia Nakubariki kwa jina lake milele. Lakini kwa habari za Musa, mtu wa Mungu, wanawe hutajwa miongoni mwa kabila ya Lawi. Wana wa Musa: Gershomu na Eliezeri. Wana wa Gershomu: Shebueli mkuu wao; na wana wa Eliezeri: Rehabia mkuu wao. Yeye Eliezeri hakuwa na wana wengine, lakini wana wa Rehabia walikuwa wengi sana. Wana wa Ishari: Shelomithi mkuu wao wana wa Hebroni Yeria mkuu wao, Amaria wa pili, Yahazieli wa tatu na Yekameamu wa nne. Wana wa Uzieli Mika mkuu wao, na Ishia wa pili. Wana wa Merari Mali na Mushi. Wana wa Mali Eleazari na Kishi. Akafa Eleazari wala hakuwa na wana ila binti tu, na ndugu zao wana wa Kishi wakawaoa wana wa Mushi Mali na Ederi na Yeremothi. Watu watatu hao walikuwa wana Walawi kwa kufuata mbari za baba zao, yani vichwa vya mbari za baba zao waliohesabiwa kwa hiyo hesabu ya majina yao kwa vichwa, hao walioifanya kazi ya utumishi wa nyumba ya Bwana, wenye miaka ishirini na zaidi. Kwa kuwa Daudi alisema, Bwana Mungu wa Israeli amewastarehesha watu wake, naye hukaa Yerusalemu milele. Wala Walawi hawahitaji tena kuichukua maskani na vyombo vyake vyote kwa utumishi wake. Maana kwa maneno ya mwisho ya Daudi, hawa wana Walawi walihesabiwa wenye miaka ishirini na zaidi, kwani kazi yao ilikuwa kuwangojea wana wa Haruni katika utumishi wa nyumba ya Bwana nyuwani na vyumbani, na kwa kuvisafisha vitakatifu vyote, ndiyo kazi ya utumishi wa nyumba ya Mungu, tena kazi ya mikate ya uonyesho na ya unga mwembamba wa sadaka ya unga, ikiwa ni wa maandazi yasiyochachwa, au wa yale yaliyotokoswa, au wa yale yaliyookwa, na kazi ya kila namna ya kipimo na cheo; na wasimame kila asubuhi kumshukuru na kumsifu Bwana, na jioni vivyo hivyo, na kumtolea Bwana sadaka zote za kuteketezwa katika siku za sabato na mwezi mpya na siku kuu zilizoagizwa, kwa hesabu, kadiri ya agizo lake daima, mbele za Bwana tena walinde ulinzi wa hema ya kukutania na ulinzi wa patakatifu, na ulinzi wa wana wa Haruni ndugu zao katika utumishi wa nyumba ya Bwana.