Mlango wa 15. Kura ya kabila ya wana wa Yuda kwa kuandama jamaa zao ilikuwa kufikilia hata mpaka wa Edomu hata bara ya Sini upande wa kusini, huko mwisho upande wa kusini. Mpaka wao wa kusini ulikuwa toka mwisho wa bahari ya chumvi, kutoka ile hori ielekeayo kusini, nao ukaendelea upande wa kusini wa kukwea kwenda Akrabimu kisha ukaendelea hata Sini, kisha ukaenda upande wa kusini wa Kadesh Barnea, kisha ukaendelea karibu na Hesroni, kisha ukafikilia Adari na kuzunguka kwendea Karka, kisha ukaendelea hata Azmoni na kutokea hapo penye kijito cha Misri, na matokeo ya huo mpaka yalikuwa baharini. Huu ndio mpaka wenu wa upande wa kusini. Na mpaka wa upande wa mashariki ulikuwa bahari ya chumvi hata mwisho wa mto wa Yordani. Na mpaka wa upande wa kaskazini ulikuwa kutoka pale penye hori ya baharini mwisho wa mto wa Yordani. Na huo mpaka ukaendelea hata Beth Hogla, kisha ukaendelea upande wa kaskazini wa Beth Araba, kisha mpaka ukaendelea hata jiwe la Bohani mwana wa Reubeni, kisha mpaka ukaendelea hata Debiri kutoka bonde la Akori, vivyo ukaendelea upande wa kaskazini kwa kuelekea Gilgali iliyo makbala wa kukwelea kwenda Adumimu, ulio upande wa kusini wa mto. Kisha huo mpaka ukaendelea hata ukafikilia maji ya Enshemeshi, na matokeo yake yalikuwa hapo Enrogeli. Kisha mpaka ukaendelea karibu na bonde la mwana wa Hinomu na kufikilia ubavuni mwa huyu Myebusi upande wa kusini, ndiyo Yerusalemu. Kisha mpaka ukaendelea hata kilele cha mlima uliopale mkabala wa bonde la Hinomu upande wa magharibi, lililopale mwisho wa bonde la Warefai upande wa kaskazini. Kisha mpaka ulipigwa kutoka juu ya mlima huo hata kufikilia chemchemi ya maji ya Neftoa, kisha ukatokea hata miji ya kilima cha Efroni. Kisha mpaka ulipigwa hata kufikilia Baala, ndiyo Kiriath Yearimu. Kisha mpaka ukazunguka kutoka Baala kuendelea upande wa magharibi hata kilima Seiri. Kisha ukaendelea hata upande wa mlima wa Yarimu upande wa kaskazini, huo ndio Kesaloni. Kisha ukatelemkia Bethshemeshi na kuendelea karibu na Timna, kisha mpaka ukatokea hata kufikilia upande wa Ekroni upande wa kaskazini; tena mpaka ulipigwa hata Shikroni na kuendelea hata kilima cha Baala, kisha ukatokea hapo Yabneeli, na matokeo ya mpaka yalikuwa baharini. Na mpaka wa upande wa magharibi ulifikilia hata bahari kubwa, na mpaka wake huo. Ndio mpaka wa wana wa Yuda kwa kuzunguka kotekote kote, sawa sawa na jamaa zao. Kisha alimpa huyo Kalebu mwana wa Yefune sehemu kati ya wana wa Yuda kama Bwana alivyomwamuru Yoshua, maana ni Kiriath Arba, ni huyo Arba aliyekuwa babake Anaki, huo ndiyo Hebroni. Huyo Kalebu aliwafukuza watoke hapo hao wana watatu wa Anaki, nao ni Sheshai na Ahimani na Talmai wana wa Anaki. Kisha akakwea kutoka huko ili kuwaendea wenyeji wa Debiri. Jina la Debiri hapo kwanza lilikuwa Kiryath Seferi. Kalebu akasema, yeye atakayeupiga Kiryath Seferi na kuutwaa, mimi nitampa Aksa binti yangu awe mkewe. Naye Othnieli mwana wa Kenazi, nduguye Kalebu, aliutwaa; basi akampa Aksa binti yake awe mkewe. Kisha ikawa hapo huyo mwanamke alipokwenda kwa mumewe, akamtaka aombe shamba kwa baba yake. Akashuka katika punda wake. Kalebu akamuuliza, wataka nini? Huyo mwanamke akasema, nipe baraka, kwa kuwa umeniweka katika nchi ya kusini, unipe na chemchemi za maji pia. Ndipo akampa chemchemi za maji ya juu na chemchemi za maji ya chini. Huo ndio urithi wa kabila ya wana wa Yuda sawasawa na jamaa zao miji ya mwisho ya kabila ya wana wa Yuda upande wa kuelekea mpaka wa Edomu katika nchi ya Negebu ilikuwa ni Kabseeli na Ederi na Yaguri na Kina na Dimona na Adada na Kadeshi na Hazori na Ithnani na Zifu na Telemu na Bealothi na Hazor Hadata na Kerioth Hezroni ndiyo Hazori na Amamu na Shema na Molada na Hasargada na Heshmoni na Bethpeleti na Hasar Shuali na Bersheba na Biziothia na Baala na Iimu na Esemu na Eltoladi na Kesili na Horma na Siklagi na Madmana na Sansana na Lebaothi na Shilhimu na Aini na Rimoni miji hiyo yote ni miji ishirini na kenda pamoja na vijiji vyake. Katika nchi ya Shefela, Eshtaoli na Sora na Ashna na Zanoa na Enganimu na Tapua na Enamu na Yarmuthi na Adulamu na Soko na Azeka na Shaarimu na Adithaimu na Gedera na Gedorothaimu miji kumi na minne pamoja na vijiji vyake. Senani na Hadasha na Migdalgadi na Dilani na Mispe na Yoktheeli na Lakishi na Boskathi na Egloni na Kaboni na Lamasi na Kithilishi na Gederothi na Bethdagoni na Naama na Makeda miji kumi na sita pamoja na vijiji vyake. Libna na Etheri na Ashani na Yifta na Ashna na Nesibu na Keila na Akizibu na Maresha miji kenda pamoja na vijiji vyake. Ekroni pamoja na miji yake na vijiji vyake, kutoka huko Ekroni mpaka baharini yote iliyokuwa upande wa Ashdodi pamoja na vijiji vyake. Ashdodi na miji yake na vijiji vyake na Gaza na miji yake na vijiji vyake mpaka kijito cha Misri na bahari kubwa na mpaka wake. Na katika nchi ya vilima Shamiri na Yatiri na Soko na Dana na Kiriath Sana ambao ni Debiri na Anabu na Eshtemoa na Animu na Gosheni na Holoni na Gilo miji kumi na mmoja pamoja na vijiji vyake Arabu na Duma na Eshani na Yanumu na Beth Tapua na Afeka na Humta na Kiriath Arba ndiyo Hebroni na Siori miji kenda pamoja na vijiji vyake. Maoni na Karmeli na Zifu na Yuta na Yezreeli na Yokdeamu na Zanoa na Kaini na Gibea na Timna miji kumi pamoja na vijiji vyake. Halhuli na Bethsuri na Gedori na Maarathi na Bethanothi na Eltekoni miji sita pamoja na vijiji vyake. Kiryath Baali ndio Kiryath Yearimu na Raba miji miwili pamoja na vijiji vyake. Huko nyikani Betharaba na Midiani na Sekaka na Nibshani na huo mji wa chumvi na Engedi, miji sita pamoja na vijiji vyake. Tena, katika habari ya Wayebusi, hao wenye kukaa Yerusalemu, wana wa Yuda, hawakuweza kuwatoa, lakini hao Wayebusi walikaa pamoja na wana wa Yuda huko Yerusalemu hata hivi leo.