Mlango wa 17. Kisha Bwana akanena na Musa, akamwambia, nena na wana wa Israeli, kisha upokee kwao fimbo, fimbo moja kwa ajili ya nyumba ya kila baba katika wakuu wao wote, kama nyumba za baba zao zilivyo, fimbo kumi na mbili. Kisha andika jina la kila mtu katika fimbo yake, na katika fimbo ya Lawi utaliandika jina la Haruni, maana itakuwa fimbo moja kwa kila kichwa cha nyumba za baba zao. Nawe utaziweka katika hema ya kukutania mbele ya huo ushahidi, hapo nikutanapo pamoja nanyi. Kisha itakuwa mtu huyo nitakayemchagua, fimbo yake itachipuka, nami nitayakomesha kwangu manung'uniko ya wana wa Israeli, wanung'unikayo juu yenu. Basi Musa akawaambia wana wa Israeli, ndipo wakuu wao wote wakampa fimbo fimbo moja kwa kila mkuu kama nyumba za baba zao zilivyokuwa, fimbo kumi na mbili, na fimbo ya Haruni ilikuwa kati ya fimbo zao. Kisha Musa akaziweka hizo fimbo mbele za Bwana katika hema ya kukutania. Ilikuwa siku ya pili yake, Musa akaingia ndani ya hema ya ushahidi, na tazama, ile fimbo ya Haruni iliyokuwa kwa nyumba ya Lawi ilikuwa imechipuka imetoa michipukizi na kuchanua maua na kuzaa malozi mabivu. Kisha Musa akazileta nje hizo fimbo zote kutoka hapo mbele za Bwana na kuziweka mbele ya wana wa Israeli wote, nao wakaangalia na kila mtu akaitoa fimbo yake. Kisha Bwana akamwambia Musa, irudishe fimbo ya Haruni mbele ya ushahidi ili itunzwe iwe ishara juu ya hawa wana wa maasi ili uyakomeshe manung'uniko yao walioninung'unikia ili wasife. Basi Musa akafanya vivyo kama Bwana alivyomwagiza, ndivyo alivyofanya. Kisha wana wa Israeli wakanena na Musa na kumwambia, angalia, sisi twafa, twaangamia, sote twaangamia. Kila mtu akaribiaye aikaribiaye maskani ya Bwana hufa. Je, tutakufa pia sote?