Mlango wa kumi na mbili. Kisha Miriam na Haruni wakamnenea Musa kwa sababu ya mwanamke mkushi aliyekuwa amemwoa, maana alikuwa amemwoa mwanamke mkushi wakasema, Je, yeah, ni kweli Bwana amenena na Musa tu? Hakunena na sisi pia? Bwana akasikia maneno yao. Basi huyo mtu huyo, Musa alikuwa mpole sana zaidi ya wanadamu wote waliokuwa juu ya uso wa nchi. Bwana akanena gafula na Musa na Haruni na Miriamu na kuwaambia, tokeni nje ninyi watatu mwende hemani mwa kukutania. Basi hao watatu wakatoka nje. Bwana akashuka katika nguzo ya wingu, akasimama pale mlangoni pahema, akawaita Haruni na Miriamu, nao wakatoka nje wote wawili. Kisha akawaambia Sikizeni basi maneno yangu. Akiwapo nabii kati yenu, mimi Bwana nitajifunua kwake katika maono, nitasema naye katika ndoto. Sivyo ilivyo kwa mtumishi wangu Musa, yeye ni mwaminifu katika nyumba yangu yote. Kwake nitanena mdomo kwa mdomo, maana waziwazi, wala si kwa mafumbo, na umbo la Bwana yeye ataliona. Mbona basi ninyi hamkuogopa kumnena mtumishi wangu huyo Musa? Hasira za Bwana zikawaka juu yao, naye ya akaenda zake. Kisha hilo wingu likaondoka kutoka pale juu ya hema, na tazama, Miriamu akawa mwenye ukoma mweupe kama theluji. Haruni akamwangalia Miriamu na tazama, yu mwenye ukoma. Kisha Haruni akamwambia Musa, ee Bwana wangu, nakusihi sana usituwekee dhambi juu yetu, kwa kuwa tumefanya ya upumbavu na kufanya dhambi. na kusihi asiwe kama mmoja aliyekufa, ambaye nyama wa mwili wake nusu imelika hapo atokapo tumbo la mama yake. Musa akamlilia ya Bwana akasema, mpoze e ee Mungu, na kusihi sana. Bwana akamwambia Musa, Je, kama baba yake angalimtemea ya mate usoni tu hangaliona aibu? muda wa siku saba na afungwe nje ya kambi muda wa siku saba, kisha baada ya hayo ataletwa ndani tena. Basi Miriamu alifungwa nje ya kambi muda wa siku saba, wala watu hawakusafiri hata Miriamu walipoletwa ndani tena. Baada ya hayo, watu wakasafiri kutoka Haserothi wakapiga kambi katika nyika ya Parani.