Mlango wa sita. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na watu wa Israeli uwaambie, mtu mume au mtu mke atakapoweka nadhiri kubwa, nadhiri ya mnadhiri, ili ajiweke wakfu kwa Bwana atajitenga na divai na vileo, hata kunywa siki ya divai wala siki ya kileo, wala asinywe maji yoyote ya zabibu, wala asile zabibu mbichi wala zilizokauka. Siku zote za kujitenga kwake asile kitu chochote kilichoandaliwa kwa mzabibu, tangu kokwa hata maganda. Siku zote za nadhiri yake ya kujitenga wembe usimfikilie kichwani mwake; hata hizo siku zitakapotimia ambazo alijiweka wakfu kwa Bwana atakuwa mtakatifu, ataziacha nywele za kichwani mwake zikuwe ziwe ndefu siku hizo zote ambazo alijiweka awe wa Bwana, asikaribie maiti. Hatajitia unajisi kwa ajili ya baba yake wala kwa ajili ya mamaye wala kwa ndugu ya mume wala kwa umbu lake wakifa wao, kwa sababu ya huku kujiweka kwa Mungu ni juu ya kichwa chake. Siku zote za kujitenga kwake, yeye ni mtakatifu kwa Bwana. Na kama mtu yeyote akifa gafula karibu naye akajitia unajisi, kichwa cha kutengwa kwake ndipo atakinyoa kichwa, siku hiyo ya kutakaswa kwake atakinyoa siku ya saba. tena siku ya nane, ataleta hua wawili au makinda mawili ya njiwa, aende nao kwa kuhani hata mlangoni pahema ya kukutania, naye kuhani atasongeza mmoja kuwa sadaka ya dhambi na wa pili kuwa sadaka ya kuteketezwa, naye atafanya upatanisho kwa ajili yake kwa sababu aliingia kosani kwa ajili ya mfu, naye atatakasa kichwa chake siku hiyo hiyo, kisha ataziweka kwa Bwana hizo siku za kujitenga kwake, naye ataleta mwanakondoo mume wa mwaka wa kwanza kuwa sadaka ya hatia, lakini hizo siku za kwanza hazitahesabiwa kwa kuwa kule kujitenga kwake kulitiwa unajisi. Na sheria ya mnadhiri ni hii. Zitakapotimia siku hizo za kujitenga kwake, ataletwa mlangoni pa hema ya kukutania, naye atasongeza sadaka yake kwa Bwana, mwanakondoo mmoja mume wa mwaka wa kwanza mkamilifu kuwa sadaka ya kuteketezwa, na mwanakondoo mmoja mke wa mwaka wa kwanza mkamilifu kuwa sadaka ya dhambi, na kondoo mume mmoja mkamilifu kwa sadaka ya amani, na kikapu cha mikate isiyotiwa chachu mikate ya unga mwembamba iliyokandwa kwa mafuta na mikate ya kaki isiyochachwa iliyotiwa mafuta, pamoja na sadaka zake za unga na sadaka zake za kinywaji. Na kuhani atavisongeza mbele za Bwana, naye atasongeza sadaka yake ya dhambi na sadaka yake ya kuteketezwa, naye atamsongeza huyo kondoo mume kuwa dhabihu ya sadaka za amani kwa Bwana, pamoja na kikapu cha mikate isiyotiwa chachu. Kisha kuhani atasongeza sadaka ya unga nayo na sadaka yake ya kinywaji. Naye mnadhiri atakinyoa kichwa cha kujitenga kwake mlangoni pa hema ya kukutania, kisha atatoa hizo nywele za kichwa cha kujitenga kwake na kuzitia katika moto ulio chini ya dhabihu ya sadaka za amani. Kisha kuhani atautoa mkono wa huyo kondoo mume uliotokoswa na mkate mmoja usiochachu atautwa kikapuni na mkate mmoja wa kaki, naye ataitia mikononi mwa yule mnadhiri, baada ya kunyoa kichwa cha kujitenga kwake. Naye kuhani atavitikisa viwe sadaka ya kutikiswa mbele za Bwana. Kitu hicho ni kitakatifu kwa kuhani, pamoja na kidari cha kutikiswa na paja la kuinuliwa. Kisha baadaye mnadhiri anaruhusa kunywa divai. Sheria ya mnadhiri awekaye nadhiri ni hiyo. Tena ni sheria ya sadaka yake atakayomtolea Bwana kwa ajili ya kujitenga kwake, pamoja na vitu vile ambavyo aweza kuvipata zaidi. Kama nadhiri yake awekayo ilivyo, ndivyo impasavyo kufanya kwa kuiandama sheria ya kujitenga kwake. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena na Haruni na wanawe, uwaambie hivi, ndivyo mtakavyowabarikia wana wa Israeli, Mtawaambia, Bwana akubarikie na kukulinda; Bwana akuangazie nuru za uso wake na kukufadhili; Bwana akuinulie uso wake na kukupa amani. Ndivyo atakavyoweka jina langu juu ya wana wa Israeli, nami nitawabarikia.