Mlango wa 39 na zile nyuzi za rangi ya samawi na nyuzi za rangi ya zambarau na nyekundu wakafanya mavazi yaliyofumwa kwa ustadi sana kwa ajili ya kutumika katika mahali patakatifu na kuyafanya hayo mavazi matakatifu ya Haruni vilevile vile kama Bwana alivyomwagiza Musa naye akaifanya hiyo naivera ya nyuzi za dhahabu na za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na za rangi nyekundu na kitani nzuri ya kusokotwa. Nao wakaifua hiyo dhahabu hata ikawa mabamba membamba sana, kisha wakaikata iwe nyuzi, ili wapate kuifuma pamoja na hizo nyuzi za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na za nyuzi nyekundu na za kitani nzuri, kazi ya fundi stadi sana. Nao wakafanya na vipande vya mabegani kwa ajili yake vilivyoungwa pamoja viliungwa pamoja kwa ncha zake mbili na huo mshipi wa kazi ya werevu uliokuwa juu yake, ili kuifunga mahali pake, ulikuwa wa kitu kimoja na wakazi moja na naivera ya dhahabu na rangi ya samawi na rangi ya zambarau na nyekundu na kitani nzuri ya kusokotwa vilevile, kama Bwana alivyomwagiza Musa. Nao wakavitengeza vile vito vya shohamu vilivyotiwa katika vijalizo vya, vya dhahabu vilivyochorwa mfano wa kuchora kwa kimuhuri kwa majina ya hao wana wa Israeli. Naye akavitia katika vile vipande vya mabegani vya hiyo naivera, viwe vitu vya ukumbusho kwa wana wa Israeli, kama Bwana alivyomwagiza Musa. Naye akafanya kile kifuko cha kifuani, kazi ya fundi stadi, kama hiyo kazi ya naivera ya nyuzi za dhahabu na za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na nyekundu na kitani nzuri ya kusokotwa. Kilikuwa mraba; wakakifanya kile kifuko cha kifuani kwa kukikunja, urefu wake ulikuwa shibiri na upana wake ulikuwa shibiri, tena kilikuwa ni cha kukunjwa. Nao wakatia safu nne za vito ndani yake, safu moja ilikuwa ni akiki na yakuti ya rangi ya manjano na baharamani vilikuwa ni safu ya kwanza. Na safu ya pili ilikuwa zumaridi na yakuti samawi na almasi. Na safu ya tatu ilikuwa ni hiakintho na akiki nyekundu na amethisto. Na safu ya nne ilikuwa zabarajadi na shohamu na yapsi. Vito hivyo vilikuwa vimetiwa katika vijalizo vya dhahabu, kila kimoja mahali pake. Na hivyo vito vilikuwa vyaandamana majina ya wana wa Israeli kumi na mawili, sawasawa na majina yao, mfano wa kuchora muhuri, kila mmoja kwa jina lake kwa zile kabila kumi na mbili. Nao wakafanya katika kile kifuko cha kifuani mikufu mfano wa kamba ya kazi ya kusokotwa ya dhahabu safi. Nao wakafanya vijalizo viwili vya dhahabu na pete mbili za dhahabu, nao wakazitia hizo pete mbili katika ncha mbili za hicho kifuko. Nao wakaitia hiyo mifuko miwili iliyosokotwa katika hizo pete mbili zilizokuwa katika ncha mbili za hicho kifuko, na ncha hizo mbili nyingine; na hiyo mikufu miwili ya kusokotwa wakazitia katika vile vijalizo viwili, na kuvitia katika vile vipande vya mabegani vya naivera upande wa mbele. Nao wakafanya pete mbili za dhahabu na kuzitia katika ncha mbili za kifuko cha kifuani katika ukingo wake ulio upande wa naivera ulio ndani. Nao wakafanya pete mbili za dhahabu na kuzitia katika vile vipande viwili vya ile naivera, chini yake, upande wa mbele, karibu na kifungo chake, juu ya huo mshipi wa naivera uliosuka kwa ustadi. Nao wakakikaza kile kifuko kwa pete zake kwenye naivera kwa ukanda wa rangi ya samawi, ili ikae pale juu ya mshipi wa naivera uliosukwa kwa ustadi, na ya kwamba kifuko cha kifuani kisiachane na naivera, vile vile kama Bwana alivyomwagiza Musa. Naye akafanya hiyo joho ya naivera ya kazi ya kusuka, rangi ya samawi yote, na hilo tundu lililokuwa katikati yake, mfano wa tundu lililo katika kanzu ya chuma na utepe wake kulizunguka hilo tundu ili lisipasuke. Nao wakatia katika upindo wa joho makomamanga ya nyuzi za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na za rangi nyekundu na kitani iliyosokotwa. Nao wakafanya njuga za dhahabu safi na kuzitia hizo njuga kati ya hayo makomamanga pande zote, kati ya hayo makomamanga njuga na komamanga njuga na komamanga katika pindo za joho kuizunguka pande zote ili kutumika kwa hiyo. Vile vile kama Bwana alivyomwagiza Musa. Nao wakafanya hizo kanzu za nguo ya kitani nzuri ya kufumwa kwa Haruni na kwa wanawe, na hicho kilemba cha nguo ya kitani nzuri na zile kofia nzuri za kitani, na hizo suruali za nguo ya kitani nzuri iliyosokotwa, na huo mshipi wa nguo nzuri ya kitani iliyosokotwa, na rangi ya samawi na rangi ya zambarau na nyekundu, kazi ya fundi mwenye kutia taraza. Vile vile kama Bwana alivyomwagiza Musa, nao wakafanya hilo bamba la hiyo taji takatifu la dhahabu safi, na kuandika juu yake andiko mfano wa kuchoro kwa muhuri, mtakatifu kwa Bwana. Nao wakatia ukanda wa rangi ya samawi, ili kulifunga katika hicho kilemba upande wa juu vile vile kama Bwana alivyomwagiza Musa. Basi ndivyo ilivyomalizwa kazi yote ya maskani ya hema ya kukutania, na wana wa Israeli walifanya kama yote Bwana aliyomwagiza Musa, ndivyo walivyofanya. Nao wakamletea Musa hiyo maskani, yaani hema na vyombo vyake vyote vifungo vyake na mbao zake na mataruma yake na nguo zake na matako yake na kifuniko chake cha ngozi za kondoo waume zilizotiwa rangi nyekundu na kifuniko cha ngozi za pomboo na pazia la sitara na sanduku la ushuhuda na miti yake na kiti cha rehema na meza na vyombo vyake vyote na mikate ya uonyesho na kinara cha taa safi na taa zake, hizo taa za kuwekwa mahali pake, na vyombo vyake vyote na mafuta ya taa na madhabahu ya dhahabu na mafuta ya kutiwa na uvumba mzuri na pazia kwa mlango wa hema na madhabahu ya shaba na wavu wake wa shaba na miti yake na vyombo vyake vyote na birika na tako lake na ukuta wa nguo wa ua na nguzo zake na matako yake na pazia la lango la ua na kamba zake na vigingi vyake na vyombo vyote vya kutumiwa katika utumishi wa maskani. Kwa hiyo hema ya kukutania na mavazi ya kazi nzuri kwa utumishi katika mahali patakatifu na mavazi matakatifu ya Haruni kuhani, na mavazi ya wanawe ili kutumika katika kazi ya ukuhani, sawasawa na yote Bwana aliyomwagiza Musa, ndivyo alivyoifanya hiyo kazi yote wana wa Israeli. Musa akaiona hiyo kazi yote, na tazama, walikuwa wameimaliza vilevile kama Bwana alivyoagiza wa walikuwa wameifanya vivyo, basi Musa akawaombea heri.