Mlango wa 38. Kisha akafanya hiyo madhabahu ya sadaka ya kuteketezwa ya mti wa mshita, urefu wake ulikuwa dhiraa tano na upana wake ulikuwa dhiraa tano ilikuwa mraba, na kwenda juu kwake kulikuwa dhiraa tatu Naye akazifanya pembe zake katika ncha zake nne, hizo pembe zilikuwa za kitu kimoja nayo naye akaifunika shaba. Kisha akafanya vyombo vyote vya madhabahu, yaani sufuria zake na majembe yake na mabakuli yake na uma zake na meko yake; vyombo vyake vyote akavifanya vya shaba. Naye akaifanyia madhabahu wavu wa shaba, akautia chini ya ukingo kuizunguka pande zote, ukawa katikati ya hiyo madhabahu. Naye akasubu vikuku vinne kwa kutiwa katika pembe nne za huo wavu wa shaba, viwe mahali pa kuitia ile miti ya kuichukulia. Naye akaifanya hiyo miti kwa mti wa mshita na kuifunika shaba. Naye akaitia ile miti katika vile vikuku vilivyokuwa katika mbavu za hiyo madhabahu ili kuichukua. Akaifanya yenye mvungu ndani kwa zile mbao. Kisha akafanya hilo birika la shaba na tako lake la shaba. Shaba hiyo ilikuwa ni ya vioo vya wanawake wenye kutumika, waliokuwa wakitumika mlangoni mwa hema ya kukutania. Naye akafanya ule ua, upande wa kusini kwa kuelekea kusini, chandarua ya ua kwa ya nguo ya kitani nzuri ya kusokotwa kiasi cha dhiraa mia. Nguo zake zilikuwa ishirini na matako yake yalikuwa ishirini yalikuwa ya shaba. Kulabu za nguo na vitanzi vyake vilikuwa vya fedha. Upande wa kaskazini ulikuwa ni dhiraa mia. Vivyo nguzo zake ishirini na matako yake ishirini yalikuwa ni ya shaba. Kulabu za nguzo na vitanzi vyake vilikuwa vya fedha. Upande wa magharibi mlikuwa na chandarua ya dhiraa hamsini. Nguzo zake zilikuwa ni kumi na matako yake kumi. Kulabu za hizo nguzo na vitanzi vyake vilikuwa vya fedha. Upande wa mashariki kuelekea mashariki dhiraa hamsini. Chandarua ya upande mmoja wa lango ilikuwa dhiraa 15 urefu wake na nguzo zake tatu na matako yake matatu, ni vivyo upande wa pili, upande huu na huu. Langoni mwa ua mlikuwa na chandarua ya dhiraa 15 urefu wake nguzo zake zilikuwa ni tatu na matako yake matatu. Chandarua za nguo zote za ule uwa zilizouzunguka pande zote zilikuwa za nguo ya kitani nzuri iliyosokotwa, na matako ya zile nguzo yalikuwa ya shaba. Kulabu za hizo nguzo na vitanzi vyake vilikuwa vya fedha, na vichwa vya zile nguzo vilikuwa ni vya fedha, na nguzo zote za huo uwa ziliungwa kwa vitanzi vya fedha. Na hilo pazia la lango la ua lilikuwa ni kazi ya mwenye kutia taraza, lilikuwa la nyuzi za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na za nyekundu na kitani nzuri ya kusokotwa. Lilikuwa na urefu wake dhiraa 20 na kutukuka kwake katika huo upana wake kulikuwa dhiraa 5 kupatana na ile chandarua ya ua, na nguzo zake zilikuwa 4 na matoko yake manne yalikuwa ya shaba Kulabu zake zilikuwa za fedha, na vichwa vyake na vichwa vyake na vitanzi vyake vilikuwa vya fedha. Na vigungi vyote vya maskani na vya ua ulioizunguka pande zote vilikuwa vya shaba. Jumla ya vile vyombo vilivyofanywa kwa ajili ya hiyo maskani, hiyo maskani ya ushuhuda, ni hii kama vilivyohesabiwa, kama maagizo ya Musa alivyokuwa kwa ajili ya utumishi wa Walawi kwa mkono wa Ithamari mwana wa Haruni kuhani. Na Bezaleli mwana wa Uri mwana wa Huri wa kabila ya Yuda akafanya yote Bwana aliyomwagiza Musa. Na pamoja naye alikuwa na Oholiabu mwana wa Ahisamaki wa kabila ya Dani, alikuwa fundi wa kuchora nakshi, mfanyaji wa kazi mwerevu, naye alikuwa mwenye kutia taraza za nyuzi za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na nyekundu na kitani nzuri. Dhahabu yote iliyotumiwa kwa ajili ya hiyo kazi katika kazi hiyo yote ya mahali patakatifu, hiyo dhahabu ya matoleo ilikuwa ni talanta ishirini na kenda na shekeli mia saba na thelathini kwa kadiri ya shekeli ya mahali patakatifu. Na fedha ya hao waliohesabiwa watu wa huo mkutano ilikuwa talanta 100 na shekeli elfu moja na mia saba na sabini na tano na kwa kadiri ya shekeli ya mahali patakatifu kichwa beka maana nusu shekeli kwa kadiri ya shekeli ya mahali patakatifu, kwa ajili ya kila mtu aliyepita kwa wale waliohesabiwa, aliyekuwa wa umri wa miaka ishirini au zaidi, kwa ajili ya watu waume sita mia na tatu elfu mia tano na hamsini. Na hizo talanta mia za fedha zilikuwa kwa kusubu yale matako ya mahali patakatifu na matako ya hilo pazia, matako mia kwa hizo talanta 100, talanta moja tako moja, na kwa hizo shekeli 1775 akafanya vifungo vya hizo nguzo na kuvifunika fedha vile vichwa vyake na kufanya vitanzi vyake. Na hiyo shaba iliyoletwa ilikuwa ni talanta sabini na shekeli elfu mbili na mia nne. Naye akafanya ya hiyo shaba matako kwa ajili ya lango la hema ya kukutania na hiyo madhabahu ya shaba na ule wavu wa shaba kwa ajili yake na vyombo vyote vya hiyo madhabahu, na matako ya ua kuuzunguka pande zote, na matako ya lango la huo ua, na vigingi vyote vya maskani na vigingi vyote vya huo ua uliozunguka pande zote.