Mlango wa kumi. Mwombeni Bwana mvua wakati wa masika. Naam, Bwana afanye umeme, naye atawapa manyunywa mvua, kila mtu atapewa nyasi kondeni. Kwa maana vinyago vimenena maneno ya ubatili, nao waaguzi wameona uongo, nao wameleta habari za ndoto za uongo, wafariji bure. Kwa sababu hiyo waenda zao kama kondoo, wateswa kwa sababu hapana mchungaji. Asira yangu imewaka juu ya wachungaji nami nitawaadhibu mbuzi waume. Kwa maana Bwana wa majeshi ameliangalia kundi lake, yaani nyumba ya Yuda, naye atawafanya kuwa kama farasi wake mzuri vitani. Kwake yeye litatoka lile jiwe la pembeni, kwake yeye utatoka msumari, kwake yeye utatoka upinde wa vita, kwake yeye atatoka kila mtawala. Pamoja nao watakuwa kama mashujaa wakanyagao adui zao katika matope ya njia vitani nao watapiga vita kwa sababu Bwana yupo pamoja nao, na hao wapanda farasi watafadhaishwa. Nami nitaitia nguvu nyumba ya Yuda, nami nitaiokoa nyumba ya Yusufu, nami nitawarudisha kwa maana nawaonea rehema, nao watakuwa kana kwamba sikuwatupa, kwa maana mimi ni Bwana Mungu wao, nami nitawasikia na watu wa Efraimu watakuwa kama mashujaa, na moyo wao utafurahi kana kwamba ni kwa divai. Naam, watoto wao wataona mambo haya na kufurahi; mioyo yao itamfurahia ya Bwana. Nitawapigia kelele na kuwakusanya pamoja, kwa maana nimewakomboa, nao wataongezeka kama walivyoongezeka. Nami nitawapanda kama mbegu kati ya mataifa, nao watanikumbuka katika nchi zilizo mbali, nao watakaa pamoja na watoto wao, tena watarudi. Tena nitawarudisha toka nchi ya Misri, nitawakusanya na kuwatoa katika Ashuru, nami nitawaingiza katika nchi ya Gileadi na Lebanoni, ila nafasi ya kuwatosha haitaonekana. Naye atapita kati ya bahari ya mateso na kuyapiga mawimbi ya bahari, na vilindi vyote vya mto Nile vitakauka, na kiburi cha Ashuru kitashushwa, na fimbo ya enzi ya Misri itatoweka. Nami nitawatia nguvu katika Bwana, nao watatembea huko na huko katika jina lake, asema Bwana.