Mlango wa sita. Ole wao wanaostarehe katika Sayuni na hao wanaokaa salama katika mlima wa Samaria, watu mashuhuri wa taifa li lililo la kwanza, ambao nyumba ya Israeli huwaendea. Piteni hata Kalne mkaone; tena tokea huko enendeni hata Hamathi iliyokuu; kisha shukeni hata Gathi ya Wafilisti. Je, ninyi ni bora kuliko falme hizi? Au mpaka wao ni mkubwa kuliko mpaka wenu? Ninyi mnaoweka mbali siku hiyo mbaya, na kulileta karibu kao la udhalimu; ninyi mnaolala juu ya vitanda vya pembe, na kujinyosha juu ya masemadari yenu; ninyi mnaokula wanakondoo wa kundi na ndama waliomuzizini; nanyi mnayoimba nyimbo za upuzi, pamoja na sauti ya vinanda, na kujifanyizia vinanda vya namna nyingi, kama vile Daudi; ninyi mnaokunywa divai katika mabakuli, na kujipaka marhamu iliyo nzuri; lakini hawahuzuniki kwa sababu ya mateso ya Yusufu. Basi kwa ajili ya hayo sasa watakwenda utumwani pamoja na wa kwanza watakaokwenda utumwani, na kelele za machezo za hao waliojinyosha zitakoma. Bwana Mungu ameapa kwa nafsi yake, asema Bwana Mungu wa majeshi, naizira fahari ya Yakobo, nachukizwa na majumba yake; kwa sababu hiyo nitautoa huo mji pamoja na wote waliomo ndani yake hata itakuwa wakisalia wanaume kumi katika nyumba moja, watakufa. Na mjomba wa mtu atakapomwinua, yaani yeye amchomaye moto ili atoe mifupa yake nyumbani, naye atakapomwambia yeye aliye katika pande za ndani za nyumba, Je, yuko mtu yeyote pamoja nawe? naye atakaposema, La, hapana, ndipo atasema nyamaza, kimya maana hatuna ruhusa kulitaja jina la Bwana kwa maana angalia bwana atoa amri na nyumba kubwa itapigwa na kuwa na mahali palipobomolewa na nyumba ndogo nayo itapigwa iwe na nyufa je farasi watapiga mbio juu ya mwamba je mtu atalima na ng'ombe huko hata mmeugeuza hukumu kwa uchungu na matunda ya haki kwa pakanga ninyi mnaolifurahia jambo lisilo na maana msemao je hatukujipatia pembe kwa nguvu zetu wenyewe? Maana angalia nitaondokesha taifa juu yenu, enye nyumba ya Israeli, asema Bwana Mungu wa majeshi, nao watawatesa ninyi toka mahali pa kuingilia katika Hamathi hata kijito cha Araba.