Mlango wa ishirini na tano. E Bwana, wewe umungu wangu, nitakutukuza na kulihimidi jina lako, kwa kuwa umetenda mambo ya ajabu, mashauri ya kale, kwa uaminifu na kweli. Kwa sababu umefanya mji kuwa ni chungu, mji wenye boma kuwa ni magofu, jumba la wageni kuwa si mji, hautajengwa tena milele. Kwa hiyo, watu waliohodari watakutukuza mji wa mataifa watishao utakuogopa, maana umekuwa ngome ya maskini, ngome ya mhitaji katika dhiki yake, mahali pa kukimbilia wakati wa tufani, kivuli wakati wa hari, wakati uvumapo upepo wa watu watishao, katika dhoruba ipigayo ukuta. Kama vile hari katika mahali pakavu, utaushusha mshindo wa wageni; kama ilivyo hari kwa kivuli cha wingu, wimbo wa hao watishao utashushwa na katika mlima huu Bwana wa majeshi atawafanyia mataifa yote karamu ya vitu vinono, karamu ya divai iliyokaa juu ya urojorojo wake, karamu ya vinono vilivyojaa mafuta, karamu ya divai iliyokaa juu ya urojorojo wake iliyochujwa sana. Naye katika mlima huu atauharibu uso wa sitara iliyowekwa juu ya watu wote, na utaji ule uliotandwa juu ya mataifa yote. Amemeza mauti hata milele na Bwana Mungu atafuta machozi katika nyuso zote, na aibu ya watu wake ataiondoa katika ulimwengu wote, maana Bwana amenena hayo. Katika siku hiyo watasema, tazama, huyo ndiye Mungu wetu, ndiye tuliye mngoja, atusaidie. Huyu ndiye Bwana tuliye mngoja, na tushangilie na kuufurahia uokovu wake. Kwa maana mkono wa Bwana utatulia katika mlima huu, na Moabu atakanyagwa chini huko aliko kama vile majani makavu yakanyagavyo katika majajaa, naye atanyosha mikono yake katikati yake. Na kama vile aogeleaye anyoshavyo mikono yake ili aogelee, naye atashusha kiburi chake pamoja na hila za mikono yake. Na boma la ngome ya kuta zako ameliinamisha na kulilaza chini na kulitupa chini hata mavumbini.