Mlango wa kumi na sita. Pelekeni wanakondoo kodi yake aitawala nchi toka sela kuelekea jangwani mpaka mlima wa binti Sayuni. Na binti za Moabu watakuwa kama ndege warukao huko na huko, kama kioto cha ndege waliotiwa hofu, kwenye vivuko vya Arnoni. Lete shauri, kata neno, fanya kivuli chako kuwa kama usiku kati ya mchana, wafiche waliofukuzwa Usiwachongee waliopotea. Watu wangu waliofukuzwa waache wakae pamoja nawe, katika habari za Moabu uwe sitara kwake, mbele ya uso wake anayeharibu. Maana yeye atozae kwa nguvu amekoma, afanyaye ukiwa ametoweka, waliokanyaga watu wametoka katika nchi. Na kiti cha enzi kitafanywa imara kwa rehema, na mmoja ataketi juu yake katika kweli, katika hema ya Daudi, akifanya hukumu akitaka sana aliyo haki mwepesi wa kutenda haki. Tumesikia habari za kiburi cha Moabu, ya kwamba ni mwenye kiburi kingi, habari za majivuno yake na kiburi chake na ghadhabu yake; majivuno yake si kitu. Kwa sababu hiyo Moabu atalia kwa ajili ya Moabu, kila mmoja atalia; maana mtaiombolezea mikati ya zabibu ya Kir Haresethi, mkipigwa sana. Maana makonde ya Heshboni yamenyauka na mzabibu wa Sibma. Mabwana wa mataifa wameyavunja matawi yake mateule, yamefika hata Yazeri, yalitangatanga hata nyikani, matawi yake yalitapakaa, yaliivuka bahari. Basi naililia mizabibu ya Sibma kwa kilio cha Yazeri, nitawanyeshea machozi yangu e Heshboni na Eleale, kwa kuwa kelele za vita zimeyaangukia mavuno ya matunda yako na mavuno ya mizabibu yako na furaha imeondolewa na shangwe toka mashamba yaliyozaa sana; hapana kuimba katika mashamba ya mizabibu, wala sauti za furaha; akanyagaye hakanyagi divai katika mashinikizo, nimeikomesha sauti ya furaha yake akanyagaye. Kwa sababu hiyo mtima wangu unamlilia Moabu kama kinubi, na matumbo yangu kwa ajili ya Kirheresi. Tena itakuwa Moabu akionekana na kujichosha kwa kulia juu ya mahali pa juu na kuingia katika patakatifu pake yaombe, hatapata kushinda. Hilo ndilo neno lile alilolisema Bwana juu ya mwabu zamani. Lakini sasa Bwana asema hivi: katika muda wa miaka mitatu, kama miaka ya mtu wa mshahara, utukufu wa mwabu utadharauliwa pamoja na wingi wake wote, mabaki yake yatakuwa machache sana, kama si kitu kabisa.