Mlango wa 15. Ufunuo juu ya Moabu. Maana katika usiku mmoja ari wa Moabu umeharibiwa kabisa na kuangamizwa, maana katika usiku mmoja ili wa Moabu umeharibiwa kabisa na kuangamizwa. Wanapanda juu hata baithi na Diboni mpaka mahali palipo juu, ili walie juu ya Nebo na juu ya Medeba. Wa Moabu wanalia, wanaupaa juu ya vichwa vyao vyote, kila ndevu zimenyolewa wanajivika nguo za magunia, katika njia kuu zao, juu ya dari zao, na katika mitaa yao, kila mtu analia, anamwaga machozi. Heshboni analia na Eleale, mpaka Hayasa sauti ya kuliwa kwao inasikiwa, hata watu wa Moabu waliovaa silaha wanapiga kelele sana, kwa sababu hiyo, nafsi yake inatetemeka ndani yake, moyo wangu unamlilia Moabu, wakuu wake wanakimbilia Swari, kama ndama wa miaka mitatu. Kwa maana wanapanda mbavu za Luhithi wa kilia; maana katika njia iendayo hata Horonaimu wanapaliza sauti ya kukata tamaa. Kwa maana maji ya Nimrimu yamekuwa mahali palipoharibika, kwa kuwa majani yamekauka, michi imenyauka, majani mabichi yamekoma. Kwa hiyo vitu alivyojipatia tele na akiba yao wanavichukua hata kijito cha mierebi maana kilio hicho kimezunguka mipaka ya Moabu, malalamiko yao yamefika hata Eglaimu na malalamiko yao hata Beer Elimu. Maana maji ya dimoni yamejaa damu, maana ninaweka tayari msiba mpya juu ya dimoni, simba juu ya watu wa Moabu waliokimbia, na juu ya mabaki yao.