Zaburi ya 123. Nimekuinulia macho yangu wewe uketie mbinguni. Kama vile macho ya utumishi kwa mkono wa bwana zao, kama macho ya mjakazi kwa mkono wa bibi yake, hivyo macho yetu humwelekea Bwana Mungu wetu hata atakapoturehemu. Uturehemu E Bwana, uturehemu sisi, kwa maana tumeshiba dharau, nafsi zetu zimeshiba mzaha wa wenye raha na dharau ya wenye kiburi.