Zaburi ya mia moja na tatu. E, nafsi yangu umhimidi Bwana, nam vyote vilivyo ndani yangu vilihimidi jina lake takatifu. E, nafsi yangu umhimidi Bwana, wala usizisahau fadhili zake zote; akusamehe maovu yako yote, akuponya magonjwa yako yote, aukomboa uhai wako na kaburi, akutia taji ya fadhili na rehema, aushibisha mema uzee wako, ujana wako Ukarejezwa kama tai. Bwana ndiye afanyayo mambo ya haki na hukumu kwa wote wanaoonewa. Alimjulisha Musa njia zake, wana wa Israeli matendo yake. Bwana amejaa huruma na neema, haoni hasira upesi, ni mwingi wa fadhili. Yeye hatateta siku zote, wala hatashika hasira yake milele. Hakututenda sawasawa sawa na hatia zetu, wala hakutulipa kwa kadiri ya maovu yetu. Maana mbingu rehema zake ni kuu kwa wamchao. Kama mashariki ilivyo mbali na magharibi, ndivyo alivyoweka dhambi zetu mbali nasi. Kama vile baba awahurumiavyo watoto wake, ndivyo Bwana anavyowahurumia wamchao. Kwa maana yeye anatujua umbo letu, na kumbukumbu kumbu ya kuwa sisi tumavumbi. Mwanadamu siku zake ni kama majani, kama ua la kondeni, ndivyo astawivyo. Maana upepo upita juu yake, kumbe haliko, na mahali pake hapatalijua tena bali fadhili za Bwana zinawamchao tangu milele hata milele, na haki yake ina wana wa wana, maana wale walishika wagano lake na kuyakumbuka maagizo yake ili wayafanye. Bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni, na ufalme wake unavitawala vitu vyote. Mhimidini Bwana enyi malaika zake, ninyi mlio hodari mtendao neno lake, mkiisikiliza sauti ya neno lake. Mhimidini Bwana enyi majeshi yake yote ninyi watumishi wake mfanyao wa mapenzi yake. Mhimidini Bwana, enyi matendo yake yote, mahali pote pa milki yake. e nafsi yangu, umhimidi Bwana.