Zaburi ya tisini na tisa. Bwana ametamalaki, mataifa yanatetemeka; ameketi juu ya makerubi, nchi inatikisika. Bwana katika Sayuni ni mkuu, naye ametukuka juu ya mataifa yote. Na walishukuru jina lake kuu la kuhofiwa, ndiye mtakatifu. Nguvu za mfalme nazo zapenda hukumu; wewe ndiwe uliyeithibitisha adili, ulifanya hukumu na haki katika Yakobo. Mtukuzeni Bwana Mungu wetu, sujuduni penye kiti cha miguu yake, ndiye mtakatifu. Musa na Haruni miongoni mwa makuhani wake na Samweli miongoni mwao waliitiao jina lake, walipomwita Bwana aliwaitikia. katika nguzo ya wingu alikuwa akisema nao, walishika shuhuda zake na amri aliyowapa. Ee Bwana Mungu wetu, ndiwe uliyewajibu, ulikuwa kwao Mungu mwenye kusamehe ingawa uliwapatiliza matendo yao. Mtukuzeni Bwana Mungu wetu, sujuduni so mkiukabili mlima wake mtakatifu, maana Bwana Mungu wetu ndiye mtakatifu.