Zaburi ya 89. Fadhili za Bwana nitaziimba milele, kwa kinywa changu nitavijulisha vizazi vyote uaminifu wako. Maana nimesema fadhili zitajengwa milele, katika mbingu utauthibitisha uaminifu wako. Nimefanya agano na mteule wangu, nimemwapia Daudi mtumishi wangu, wazao wako nitawafanya imara milele, nitakijenga kiti chako cha enzi hata milele. Ee Bwana Mbingu zitayasifu maajabu yako, uaminifu wako, katika kusanyiko la watakatifu. Maana ni nani katika mbingu awezaye kulinganishwa na Bwana? Ni nani afananaye na Bwana miongoni mwa malaika? Mungu huogopwa sana barazani pa watakatifu, na ni wa kuhofiwa kuliko wote wanaomzunguka Bwana Mungu wa majeshi, ni nani aliye hodari kama wewe, e Yahu? na uaminifu wako unakuzunguka wewe ndiwe ukitawalai kiburi cha bahari; mawimbi yake yainukapo, inukapo wayatuliza. Wewe ndiwe uliyemseta Rahabu akawa kama aliyeuawa; kwa mkono hodari umewatawanya wa kuchukiao. Mbingu ni mali yako, nchi nayo ni mali yako, ulimwengu na vyote viujazavyo, ndiwe uliyeupiga msingi wake. Kaskazini na kusini, ndiwe uliyeziumba Tabori na Hermoni, ulifurahia jina lako. Mkono wako ni mkono wenye uweza, mkono wako una nguvu, mkono wako wa kuume umetukuka. Haki na hukumu ndiyo msingi wa kiti chako, fadhili na kweli za hudhuria mbele za uso wako. Heri watu wale waijuao sauti ya shangwe, ee Bwana, huenenda katika nuru ya uso wako. Kwa jina lako hufurahi mchana kutwa, na kwa haki yako hutukuzwa. Maana fahari ya nguvu zao ni wewe, na kwa radhi yako pembe yetu itatukuka. Maana ngao yetu ina Bwana na mfalme wetu ni wake Mtakatifu wa Israeli. Ndipo ulipowaambia watakatifu wako kwa njozi, ukasema, nimempa aliyehodari msaada, nimemtukuza aliyechaguliwa miongoni mwa watu. Nimemwona Daudi mtumishi wangu, nimempaka mafuta yangu matakatifu, ambaye mkono wangu utakuwa thabiti kwake, na mkono wangu utamtia nguvu. Adui hata mwonea wala mwana wa uovu hatamtesa, bali nitawaponda watesi wake mbele yake, nitawapiga wanaomchukia. Uaminifu wangu na fadhili zangu atakuwa nazo, na kwa jina langu pembe yake itatukuka. Nitaweka mkono wake juu ya bahari na mkono wake wa kuume juu ya mito. Yeye ataniita, wewe baba yangu, Mungu wangu, na mwamba wa wokovu wangu. Nami nitamjalia kuwa mzaliwa wangu wa kwanza, kuwa juu sana kuliko wafalme wa dunia. Hata milele nitamwekea fadhili zangu, na agano langu litafanyika amini kwake. Wazao wake nao nitawadumisha milele, na kiti chake cha enzi kama siku za mbingu. Wanawe wakiiacha sheria yangu, wasiende katika hukumu zangu, wakizihalifu amri zangu, wasiashike maagizo yangu, basi nitawarudi makosa yao kwa fimbo na uovu wao kwa mapigo. Lakini fadhili zangu sitamwondolea yeye, wala sitafanya uaminifu wangu kuwa uongo. Mimi sitalihalifu agano langu, sitalibadili neno lililotoka midomoni mwangu. Neno moja nimeliapa kwa utakatifu wangu; hakika sitamwambia Daudi uongo. Wazao wake watadumu milele, na kiti chake kitakuwa kama jua mbele zangu. Kitathibitika milele kama mwezi, shahidi aliye mbinguni mwaminifu. Walakini wewe umemtupa na kumkataa, umemghadhibikia masihi wako. Umechukizwa na agano la mtumishi wako, umeinajisi taji yake na kuitupa chini. Umeabomoa maboma yake yote, umezifanya ngome zake kuwa magofu. Wote wapitao njiani wanateka mali zake, amekuwa laumu kwa jirani zake. Umeutukuza mkono wa kuume wa watesi wake, umewafurahisha wote wanaomchukia pia. Umeurudisha nyuma ukali wa upanga wake, wala hukumsimamisha vitani. Umeikomesha fahari yake, kiti chake cha enzi umekitupa chini. Umezipunguza siku za ujana wake, umemvika aibu. E Bwana, hata lini utajificha? Hata milele? Ghadhabu yako itawaka kama moto? Ukumbuke jinsi mimi nisivyo wakudumu. Kwa ubatili gani umeyumba jamii ya wanadamu? Ni mwanamume gani atakayeishi asione mauti, atakayejiokoa nafsi yake na mkono wa kuzimu? Bwana, ziwapi fadhili zako za kwanza ulizomwapia Daudi kwa uaminifu wako? Ee Bwana, ukumbuke wanavyosimangwa watumishi wako, jinsi ninavyostahimili kifuani mwangu masimango ya watu wengi, ambayo adui zako wamesimanga Ee Bwana, nam wamezisimanga hatua za masihi wako. Na ahimidiwe Bwana milele. Amina na amina.