Zaburi ya ishirini na tano e Bwana, nakuinulia nafsi yangu. E Mungu wangu, nimekutumaini wewe, nisiaibike; adui zangu wasifurahi kwa kunishinda. Naam, wa kungojao hawataaibika hata moja; wataaibika watendao uhaini bila sababu. E Bwana, unijulishe njia zako, unifundishe mapito yako. Uniongoze katika kweli yako na kunifundisha maana wewe ndiwe Mungu wa wokovu wangu, na kungoja wewe mchana kutwa. Ee Bwana, kumbuka rehema zako na fadhili zako, maana zimekuwako tokea zamani. Usiyakumbuke makosa ya ujana wangu, wala maasi yangu, unikumbuke kwa kadiri ya fadhili zako, e Bwana, kwa ajili ya wema wako. Bwana yumwema mwenye adili, kwa hiyo atawafundisha wenye dhambi njia. Wenye upole atawaongoza katika hukumu, wenye upole atawafundisha njia yake njia zote za Bwana ni fadhili na kweli kwao walishikao agano lake na shuhuda zake. E Bwana, kwa ajili ya jina lako unisamehe uovu wangu, maana ni mwingi. Ni nani amchaye Bwana? atamfundisha katika njia anayoichagua. Nafsi yake itakaa hali ya kufanikiwa, wazao wake watairithi nchi. Siri ya Bwana iko kwao wamchao, naye atawajulisha agano lake. Macho yangu humwelekea ya Bwana daima, naye atanitoa miguu yangu katika wavu. Uniangalie kwa kunifadhili, maana mimi ni mkiwa na mteswa. Katika shida za moyo wangu unifanyie nafasi, na kunitoa katika dhiki zangu. Utazame teso langu na taabu yangu, unisamehe dhambi zangu zote. Watazame adui zangu, maana ni wengi, wananichukia kwa machukio ya ukali. Unilinde nafsi yangu na kuniponya, nisiaibike, maana na kukimbilia wewe. Ukamilifu na unyofu zinihifadhi, maana na kungoja wewe. Ee Mungu, Umkomboe Israeli katika taabu zake zote.