Zaburi ya tatu. Bwana, watesi wangu wamezidi kuwa wengi, ni wengi wanaonishambulia, ni wengi wanaoiambia nafsi yangu, hana wokovu huyu kwa Mungu. Na wewe Bwana, ungao yangu pande zote, utukufu wangu na mwinua kichwa changu. Kwa sauti yangu na mwita Bwana, naye aniitikia toka mlima wake mtakatifu. Nalijilaza nikalala usingizi, nikaamka kwa kuwa Bwana ananitegemeza. Sitayaogopa makumi elfu ya watu waliojipanga juu yangu pande zote. Bwana uinuke, Mungu wangu uniokoe, maana umewapiga taya adui zangu wote, umewavunja meno wasio haki. Uokovu una Bwana, baraka yako na iwe juu ya watu wako.