Mlango wa ishirini. Ndipo Sofari mna Amathi akajibu na kusema, kwa hiyo mawazo yangu hunipa jawabu kwa ajili ya haraka niliyo nayo ndani yangu. Nimesikia maonyo yanayonitahayarisha nayo roho ya ufahamu wangu hunijibu. Je, hujui neno hili tangu zamani za kale, tangu wanadamu kukwea juu ya nchi ya kuwa, shangwe ya waovu ni kwa muda kidogo, na furaha ya wapotovu ni ya dakika moja tu. Ujapopanda ukuu wake mpaka mbinguni na kichwa chake kufikilia mawinguni, hata hivyo ataangamia milele kama mavi yake mwenyewe. Hao waliomwona watasema, yuko wapi? Ataruka mfano wa ndoto asionekane, nam atafukuzwa kama maono ya usiku. Jicho lililomwona halitamwona tena, wala mahali pake hapatamtazama tena. Watoto wake watataka fadhili kwa maskini, na mikono yake itarudisha mali yake mifupa yake imejaa ujana wake, lakini utalala nchi naye mavumbini. Ingawa uovu una utamu kinywani mwake, ingawa auficha chini ya ulimi wake, ingawa auhurumia, asikubali kuuacha uende zake, lakini akaushika vivyo kinywani mwake; hata hivyo chakula chake matumboni mwake kinabadilika, kimekuwa ni nyongo za majoka ndani yake. Amemeza mali, naye atayatapika tena; Mungu atayatoa tumboni mwake. Ataamwa sumu ya majoka na ulimi wa fira utamua. Hataiangalia hiyo mito ya maji, vile vijito vilivyojaa asali na siagi. Aliyoyataabikia kazi atayarudisha, asiyameze; kwa mali aliyopata hata furahi, kwa maana amewaonea na kuwaacha maskini; amenyang'anya nyumba kwa jeuri wala hataijenga. Kwa sababu hakujua utulivu ndani yake, hataponya chochote katika hicho alichokifurahia. Hakikusalia kitu asichokula. Kwa hiyo kufanikiwa kwake hakutadumu. Katika kujaa kwa wingi wake atakuwa katika dhiki, mkono wa kila anayesumbuliwa utamjia. Hapo atakapo kulijaza tupo lake, Mungu atamtupia ukali wa ghadhabu zake na kuonyesha juu yake akiwa anakula. Ataikimbia silaha ya chuma, na uta wa shaba utamchoma kwa pili, yeye autoa nao watoka mwilini mwake, naam, ncha ing'ayo yatoka katika nyongo yake. Vitisho viko juu yake. Giza lote linawekwa kwa ajili ya hazina zake. Moto ambao haukuvuviwa na mtu utamla, utayateketeza yaliyosalia hemani mwake. Mbingu zitafunua wazi uovu wake, nayo nchi itainuka kinyume chake. Maongeo ya nyumba yake yataondoka, yatamwagika mbali katika siku ya ghadhabu zake. Hii ndiyo sehemu ya mtu mwovu itokayo kwa Mungu na urithi aliyowekewa na Mungu.