Mlango wa kumi. Basi Mfalme Ahasuero alitoza kodi katika nchi na katika visiwa vya bahari. Na matendo yake yote yenye nguvu na ya ushujaa na habari zote za ukuu wake Mordekai ambao alipewa na ufalme hazikuandikwa katika kitabu cha taarifa cha wafalme wa Umedi na Uajemi. Kwa maana Mordekai Myahudi akawa wapili wake Mfalme Ahasuero na mkuu wa Wayahudi amependeza mbele ya jamii ya ndugu zake ambaye aliwatafuta watu wake wema na kuiangalia hali njema ya wazao wao wote.