Lango wa ishirini na mbili. Basi Daudi akaondoka huko akakimbilia pango la Adalamu. Na ndugu zake na watu wake wote wambari ya baba yake waliposikia habari hiyo wakamwendea huko, na kila mtu aliyekuwa katika hali ya dhiki na kila mtu aliyekuwa na deni na watu wote wenye uchungu mioyoni mwao wakakusanyika kwake, naye akawajemedari wao nao waliokuwa pamoja naye walipata kama watu mia nne. Kutoka huko Daudi akaenda Mispa ya Moabu, akamwambia mfalme wa Moabu, tafadhali ukubali baba yangu na mama yangu watoke huko waliko, wakakae kwenu hata nitakapojua Mungu atakalotenda kwa ajili yangu. Akawaleta mbele ya mfalme wa Moabu, nao wakakaa pamoja naye wakati wote Daudi alipokuwa ngomeni. Kisha nabii Gadi akamwambia Daudi, usikae hapa ngomeni, ondoka ukaende mpaka nchi ya Yuda. Ndipo Daudi akaondoka akaenda zake akakaa katika msitu wa Herethi. Kisha Sauli akasikia ya kwamba Daudi ameonekana na wale watu waliokuwa pamoja naye. Basi Sauli alikuwa akikaa Gibea chini ya mkwaju katika mahali palipoinuka, naye alikuwa na mkuki wake mkononi na watumishi wake wote wakimzunguka. Naye Sauli akawaambia watumishi wake waliomzunguka, Sikieni sasa enyi wa Benyamini ye huyu mwana wa Yese atawapa ninyi kila mmoja mashamba na mashamba mizabibu? Atawafanya kuwa maakida wa watu elfu, na makida watu na maakida wa watu mia? Hata ninyi nyote mkafanya fitina juu yangu, wala hapana mtu anifunuliaye habari hii, mwanangu afanyapo agano na mwana wa Yese, wala hapana mmoja wenu anayenisikitikia wala kunifunulia ya kuwa mwanangu amemwondokesha mtumishi wangu juu yangu, anifizie kama hivi leo ndipo akajibu Doegi Mwedomi, aliyesimama karibu na watumishi wa Sauli, akasema, mimi nalimwona mwana wa Yese akienda Nobu kwa Ahimeleki mwana wa Ahitubu, naye akamuuliza Bwana kwa ajili yake, akampa vyakula, akampa na ule upanga wa Goliathi Mfilisti. Ndipo mfalme akatuma watu waende kumwita Ahimeleki kuhani mwana wa Ahitubu, na jamaa yote ya baba yake, hao makuhani waliokuwako huko Nobu nao wakaenda kwa mfalme wote pia. Sauli akasema, sikia sasa, ee mwana wa Ahitubu. Naye akaitika, mimi hapa bwana wangu. Sauli akamuuliza, mbona mmefanya fitina juu yangu, wewe na mwana wa Yese, kwa maana umempa mikate na upanga, nawe umemuuliza Mungu kwa ajili yake ili aniondokee na kunivizia kama hivi leo? Basi Ahimeleki akamjibu mfalme akasema katika watumishi wako wote ni nani aliyemwaminifu kama Daudi aliyemkwewe mfalme, tena msiri wako mwenye heshima nyumbani mwako? Je, mimi nimeanza leo tu kumuuliza Mungu kwa ajili yake? Hasha! Mfalme asinidhanie mimi mtumishi wake neno hili, wala jamaa yote ya baba yangu, kwa maana mimi mtumishi wako siyajui hayo yote yaliyopungua au yaliyozidi. Naye mfalme akasema: "Kufa utakufa Ahimeleki, wewe na jamaa yote ya baba yako." Kisha mfalme akawaambia askari walinzi waliosimama karibu naye, "Geukeni mkawauwe hao makuhani wa Bwana, kwa sababu mkono wao pamoja na Daudi, na kwa sababu walijua ya kuwa amekimbia, wasiniarifu." Lakini watumishi wa mfalme walikataa kunyosha mkono na kuwaangukia makuhani wa Bwana. Basi mfalme akamwambia Doegi, geuka wewe awaangukia hao makuhani. Basi Doegi Mwedomi akageuka, akawaangukia makuhani, akaua siku ile watu themanini na watano wenye kuvaa naivera ya kitani. Kisha akaupiga Nobu, mji wa makuhani kwa makali ya upanga, wanaume na wanawake, watoto na wanyonyao, na ng'ombe na punda na kondoo. Na katika wana wa Ahimeleki mwana wa Ahitubu akaokoka mtu mmoja tu aliyeitwa jina lake Abiathari akamkimbilia Daudi naye Abiathari akamweleza Daudi ya kwamba Sauli amewaua makuhani wa Bwana. Daudi akamwambia Abiathari, siku ile alipokuwako Doegi Mwedomi nalijua na yakini ya kuwa atamwambia Sauli. mimi nimewatia watu wote wa jamaa ya baba yako kifo. Kaa wewe pamoja nami, usiogope. Kwa maana yeye atafutaye roho yangu ndiye atafutaye na roho yako, nawe utakaa kwangu salama.