Mlango wa kumi na mbili. Kisha watu wa Efraimu walikutana pamoja na kupita kwenda upande wa kaskazini, wakamwambia Yefta, kwa nini wewe kuvuka kwenda kupigana na wana wa Amoni nawe hukutuita sisi kwenda pamoja nawe? Tutaipiga moto nyumba yako juu yako. Yefta akamwambia, mimi na watu wangu tulikuwa na matata makubwa na wana wa Amoni, nami hapo nilipoita ninyi hamkuniokoa na mikono yao nami nilipoona ya kuwa ninyi hamniokoi, niliuhatarisha uhai wangu na kuvuka ili nipigane na wana wa Amoni. Bwana naye akawatia mkononi mwangu. Basi kwa nini ninyi kunijia hivi leo kutaka kupigana nami? Ndipo Yefta akawakutanisha watu wote wa Gileadi na kupigana na Efraimu, na hawa watu wa Gileadi wakawapiga Efraimu kwa sababu walisema, ninyi wa Gileadi ni watoro mliotoroka Efraimu, mnaokaa kati ya Efraimu na kati ya Manase. Nao Wagileadi wakavishika vivuko vya Yordani kinyume cha hao wa Efraimu. Kisha ilikuwa hapo watoro waliotoroka Efraimu mmojawapo waliposema, aliposema, "Niache nivuke," hao watu wa Gileadi wakamwambia, je, yeah, wewe umwe Efraimu? Kwamba alisema la, ndipo akamwambia, haya, tamka sasa neno hili Shibolethi. Naye akasema Sibolethi. Kwa maana hakuweza kufanya midomo yake kutamka neno hilo sawasawa sawa. Ndipo akamshika na kumuua hapo penye vivuko vya Yordani. Basi wakaanguka wakati huo watu arobaini na mbili elfu wa Efraimu. Huyo Yeftha akawa mwamuzi wa Israeli muda wa miaka sita. Ndipo akafa Yeftha Gileadi, akazikwa katika miji ya Gileadi mmojawapo. Baada yake huyo Ibzani wa Bethlehemu akawa mwamuzi wa Israeli. Alikuwa na wana thelathini na binti thelathini akawapeleka waende mahali pengine, kisha akaleta wanawake thelathini kutoka mahali pengine kwa ajili ya hao wanawe. Akawa mwamuzi wa Israeli muda wa miaka saba. Huyo Ibzani akafa, akazikwa huko Bethlehemu. Baada yake huyo Eloni Mzabuloni akawa mwamuzi wa Israeli, akawaamua Israeli Muda wa miaka kumi. Huyo Eloni Mzabuloni akafa, akazikwa katika Aiyaloni katika nchi ya Zabuloni. Baada yake huyo Abdoni mwana wa Hileli Mpirathoni akawa mwamuzi wa Israeli. Naye alikuwa na wana arobaini na wajukuu thelathini, waliokuwa wakipanda wanapunda sabini. Akawa mwamuzi wa Israeli muda wa miaka minane. Huyo Abdoni mwana wa Hileli Mpirathoni akafa. Akazikwa huko Pirathoni katika nchi ya Efraimu, katika nchi ya vilima ya Waamaleki.