Mlango wa ishirini na nne. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, waagize wana wa Israeli kwamba wakuletee mafuta ya zeituni safi ya kupondwa kwa ajili ya ile nuru, ili hiyo taa iwake daima. Hapo nje ya pazia la ushahidi, ndani ya hema ya kukutania, Haruni ataitengeza tangu jioni hata asubuhi mbele za Bwana daima; ni amri ya milele katika vizazi vyenu. Atazitengeza hizo taa katika kile kinara kilicho safi mbele za Bwana daima. Nawe utatwaa unga mwembamba na kuoka mikate kumi na miwili ya huo unga. Sehemu za kumi mbili za efa zitakuwa katika mkate mmoja. Nawe iweke mistari miwili, mikate sita kwa kila mstari, juu ya hizo meza safi mbele za Bwana. nawe utatia ubani safi juu ya kila mstari ili uwe ukumbusho kwa hiyo mikate, sadaka ya kusongezwa kwa Bwana kwa moto. Kila siku ya Sabato ataipanga mbele za Bwana daima; ni kwa ajili ya wana wa Israeli agano la milele. Nayo itakuwa ya Haruni na wanawe; wanawe nao wataila katika mahali patakatifu, kwa sababu kwake ni takatifu sana katika sadaka zisongezazo kwa Bwana kwa moto, kwa amri ya milele ikawa mwana wa mwanamke wa Kiisraeli ambaye babaye alikuwa Mmisri akatokea kati ya wana wa Israeli, na huyo mwana wa mwanamke wa Kiisraeli na Mwisraeli mmoja wakapigana pamoja ndani ya marago. Kisha huyo mwana wa mwanamke wa Kiisraeli akalikufuru hilo jina na kuwapiza, nao wakamleta kwa Musa. Na jina la mamaye alikuwa akiitwa Shelomithi binti ya Dibri wa kabila ya Dani. Nao wakamtia kifungoni ili wapate kuambiwa neno litakalotoka kinywani pa Bwana. Na Bwana akasema na Musa na kumwambia, mtoe huyo aliyeapiza nje ya marago, na wale wote waliomsikia na waweke mikono yao kichwani mwake, kisha mkutano wote na waamue kwa kumpiga kwa mawe. Na wenena na wana wa Israeli na kuwaambia Mtu awa yeyote atakayemlaani Mungu wake, atachukua dhambi yake. Na yeye atakayelikufuru jina la Bwana, hakika atauawa; mkutano wote watamua kwa kumpiga kwa mawe. Kama ni mgeni, kama ni mzalia, hapo atakapolikufuru jina la Bwana, atauawa. Na mtu ampiga mtu hata akafa, lazima atauawa. Na atakayempiga mnyama hata akafa Atalipa uhai kwa uhai. Na mtu akimtia mwenziwe kilema, vile vile kama alivyofanya naye, atafanywa vivyo; jeraha kwa jeraha, jicho kwa jicho, jino kwa jino; vile vile kama alivyomtia mtu kilema, naye atalipwa vivyo. Na mtu amuuaye mnyama atalipa, na yeye atakemua binadamu atauawa. Mtakuwa na sheria moja tu kwa huyo aliye mgeni na kwa mzalia, kwa kuwa mimi ndimi Bwana Mungu wenu. Musa akanena na wana wa Israeli, nao wakamtoa huyo aliyapiza nje ya marago, wakamua kwa kumpiga kwa mawe. Wana wa Israeli wakafanya kama Bwana alivyomwagiza Musa.