Lango wa kumi na saba. Bwana akamwambia Musa akisema Sema na Haruni na wanawe na wana wote wa Israeli, ukawaambie neno hili, ndilo aliloliamuru Bwana akisema, atakayechinja ng'ombe au mwana-kondoo au mbuzi ndani ya marago, au atakayemchinja nje ya marago, wala hamleti mlangoni pa hema ya kukutania ili amtoe kuwa matoleo kwa Bwana mbele ya hema ya Bwana, mtu huyo atahesabiwa kuwa ana hatia ya damu; amemwaga damu, na mtu huyo atakatiliwa mbali na watu wake; ili kusudi wana wa Israeli walete sadaka zao wazichinjazo mashambani, naam wazilete kwa Bwana mpaka mlango wa hema ya kukutania kwa huyo kuhani, ili wazichinje ziwe sadaka za amani kwa Bwana naye kuhani atainyunyiza damu yake juu ya madhabahu ya Bwana mlangoni pa hema ya kukutania, na kuyateketeza mafuta yake yawe harufu njema mbele ya Bwana. Wala hawatatoa tena sadaka zao kwa wale majini ambao huwafuata ili wafanye uasherati. Nao sheria hii itakuwa sheria milele kwao, kizazi baada ya kizazi. Nawe utawaambia mtu awaye yote katika nyumba ya Israeli au miongoni mwa wageni wanaokaa nao atoaye sadaka ya kuteketezwa au dhabihu, wala haleti mlangoni pa hema ya kukutania ili aisongeze kwa Bwana, basi mtu huyo atatengwa na watu wake. Kisha mtu awaye yote wa nyumba ya Israeli au miongoni mwa hao wageni wakao kati yao, atakayekula damu ya aina yoyote, nitakunja uso wangu juu ya mtu huyo alaye damu, nami nitamkatilia mbali na watu wake kwa kuwa uhai wa mwili ukatika hiyo damu, nami nimewapa ninyi hiyo damu juu ya madhabahu, ili kufanya upatanisho kwa ajili ya nafsi zenu, kwani ni hiyo damu ifanyayo upatanisho kwa sababu ya nafsi. Kwa hiyo naliwaambia wana wa Israeli, hapana mtu miongoni mwenu aliye na ruhusa kula damu, wala mgeni aketie kati yenu asile damu. Mtu yeyote aliye wa wana wa Israeli au hawa wageni wakao kati yenu, ambaye amemshika mnyama au ndege ambaye huliwa katika kuwinda kwake, atamwaga damu yake na kuifunika mchanga. Kwa maana kuliko huo uhai wa mnyama, hiyo damu yake ni moja na uhai wake. Kwa hiyo naliwaambia wana wa Israeli, msile damu ya mnyama wa aina yoyote, kwa kuwa uhai wa wanyama wote ni katika hiyo damu yake. Atakayeila awaye yote atakatiliwa mbali. Tena kila mtu atakayekula nyamafu au nyama aliyeraruliwa na wanyama, kama ni mzalia kama ni mgeni, atafua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni; ndipo atakapokuwa safi. Lakini kwamba hazifui wala haogi, ndipo atakapochukua uovu wake.